તારક મહેતા શોના ચંપલ લાલની પત્ની છે ખૂબ જ સુંદર, તસવીરો જોઈને નહિ હટાવી શકો નજર

તારક મહેતા એ આજના સમયની સૌથી લોકપ્રિય ટીવી સિરિયલોમાંની એક છે. જેને આખો પરિવાર એક સાથે બેસીને જુએ છે અને દરેક ઘરમાં ખૂબ પસંદ આવે છે. આ શો છેલ્લા 13 વર્ષથી બાળકોથી લઈને વૃદ્ધ લોકો સુધી સતત મનોરંજન કરે છે. આ કદાચ એકમાત્ર એવો શો હશે જેનો તમામ વયના લોકો માટેનો લગાવ છે, જેનો આભારી સિરીયલે લગભગ 3100 એપિસોડ પૂર્ણ કર્યા છે.

આટલું જ નહીં, આ એકમાત્ર શો છે, જેના દરેક કલાકાર લોકોના દિલમાં એક ખાસ સ્થાન બનાવ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં, હવે ચાહકો પણ આ કલાકારોના અંગત જીવન વિશે જાણવા માંગે છે. આટલું જ નહીં ચાહકો સોશ્યલ મીડિયા પર પણ તેમની જૂની તસવીરો સ્કાઉટ કરતા રહે છે અને આ તસવીરો દરરોજ વાયરલ થાય છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે અમે તમને શોમાં દરેકના કાકા અને જેઠાલાલના પિતા એટલે કે ચંપકલાલ ગાડા, વાસ્તવિક જીવનમાં કેવું જુએ છે અને તેની પત્ની કોણ છે તે વિશેની રજૂઆત કરવા જઈ રહ્યા છીએ.

તે બધાને કદાચ ખબર હશે કે ચંપકલાલ ગાડા એટલે કે અમિત ભટ્ટની વાસ્તવિક ઉંમર તે નથી. જે શો માં બતાવેલ છે. જો આપણે જાણતા નથી, તો અમે કહીએ કે ચંપકલાલ ગાડા ‘તારક મહેતા કા ઓલ્તાહ ચશ્મા’ (ટીએમકેઓસી) માં જેઠાલાલના પિતા બને છે. તેની ઉંમર જેઠાલાલ એટલે કે દિલીપ જોશી કરતા ઘણી ઓછી છે. આટલું જ નહીં, ચંપકલાલ ગાડાની પત્ની એટલી સુંદર છે કે તે બ્યુબીતા એટલે કે ટીએમકેઓસી શોના મુનમુન દત્તા સાથે સુંદરતામાં ભાગ લે છે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે ચંપકલાલ ગાડા એટલે કે અમિત ભટ્ટ શોમાં શાંત અને પરંપરાગત પિતાની ભૂમિકા ભજવશે. તે વાસ્તવિક જીવનમાં એટલો જ રોમેન્ટિક છે. તે ઘણીવાર તેની સુંદર પત્ની સાથેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરે છે.

કૃપા કરી કહો કે અમિત ભટ્ટની પત્નીનું નામ ક્રુતિ ભટ્ટ છે. ક્રુતિની સુંદર તસવીરો જોયા પછી તમે કહેશો કે બબીતા જી પણ તેમની સામે નિષ્ફળ ગયા છે. જી હા, અમિત ભટ્ટની પત્ની એટલી સુંદર છે કે તેની સુંદરતા પર કોઈનું હૃદય ગુમાવી શકે નહીં.

જો તમે ટીએમકેઓસીના નિયમિત દર્શક છો, તો તમારે ‘તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્મા’ના સેટ પર એક સમયે અથવા બીજા સમયે ક્રુતિ ભટ્ટ જોયા હશે, કેમ કે તે ટીએમકેઓસીના સેટની મુલાકાત લેતી હતી. આટલું જ નહીં, શોના તમામ કલાકારો સાથે તેનો સારો સંબંધ છે. એટલું જ નહીં, મહિલા વર્તુળ સાથે પણ તેની ઘણી મિત્રતા છે.

અમિત ભટ્ટ અને કૃતિ ભટ્ટના પારિવારિક જીવન વિશે પણ આ જ વાત. તેથી તેમને બે પુત્રો છે. બંને દીકરા ખૂબ જ સુંદર છે. અમિત અને ક્રુતિના એક પુત્રએ ‘તારક મહેતા ચશ્મા’માં પણ અભિનય કર્યો છે અને કેટલાક એપિસોડમાં તે ટપ્પુના મિત્ર તરીકે જોવા મળ્યો હતો. તેમના બે પુત્રોના નામ દેવ અને દીપ છે.

દેવ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તેની રમૂજી વીડિયો પોસ્ટ કરતો રહે છે. તેમાં અમિત અને ક્રુતિ પણ જોવા મળે છે. અમિત ભટ્ટ તેની પત્ની ક્રુતિ ભટ્ટને ખૂબ જ ચાહે છે. તેણે તાજેતરમાં એક તસવીર પોસ્ટ કરી હતી અને કેપ્શનમાં લખ્યું હતું કે ‘તમે મારા બધા છો.’

ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે અમિત ભટ્ટ અને કૃતિ ભટ્ટને નવી જગ્યાએ જવાનો ઘણો ક્રેઝ છે અને બંને એક બીજાના ટ્રાવેલ પાર્ટનર પણ છે. તે બંને પોતાના પરિવાર સાથે નવી જગ્યાએ જાય છે.

આટલું જ નહીં અમિત ભટ્ટ અને ક્રુતિ ભટ્ટ પણ ઘણાં ફની વીડિયો બનાવે છે, જેમાં ક્રુતિની સ્ટાઇલિશ સાઈડ પણ જોવા મળી રહી છે. જોકે ક્રુતિનો અભિનય સાથે કોઈ લેવા-દેવા નથી, પરંતુ તે ઇન્સ્ટા રિલ્સમાં અમિતને ઘણો સપોર્ટ કરે છે.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *