નીતા અંબાણીની આ તસવીરો ક્યારેય જોવા નહીં ઈચ્છે પરિવાર, ત્રણ નંબરની તસવીરો જોઈને ચોંકી જશો…

નીતા અંબાણી દેશના સૌથી ધનિક ઉદ્યોગપતિ મુકેશ અંબાણીની પત્ની છે. તાજેતરમાં નીતાએ તેના બંને બાળકો ઇશા અંબાણી અને આકાશ અંબાણી સાથે લગ્ન કર્યા છે. નીતા અંબાણી કોઈ ને કોઈ કારણસર મીડિયાની હેડલાઇન્સમાં રહે છે.

કેટલીકવાર તે તેની લક્ઝરી જીવનશૈલી વિશે ચર્ચા ભેગી કરે છે અને કેટલીકવાર આઈપીએલ ટીમની રખાત બનીને. હા, નીતા અંબાણી આઈપીએલ ટીમ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની માલિક છે.

તે દરેક મેચમાં ટીમને ખુશ કરવા સ્ટેડિયમમાં પહોંચે છે. આ દિવસોમાં વર્લ્ડ કપ 2019 ચાલુ છે. એકવાર વર્લ્ડ કપ પૂરો થયા પછી ફરી એક વખત આઈપીએલની મોસમ આવશે. નીતા અંબાણીને રમતગમતમાં ખૂબ રસ છે, તેથી તેણે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ ક્રિકેટ ટીમ ખરીદી છે.

આઈપીએલ દરમિયાન નીતા અંબાણીની આવી ઘણી તસવીરો વાયરલ થઈ હતી જે સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બની હતી. આજની પોસ્ટમાં, અમે તમારા માટે નીતા અંબાણીની કેટલીક તસવીરો લઈને આવ્યા છીએ, જેને તે ક્યારેય કોઈને બતાવવાનું પસંદ કરશે નહીં.

જો કે, આ ચિત્રોમાં કંઈ ખોટું નથી, પરંતુ જે એંગલથી આ તસવીરો લેવામાં આવી છે તે લોકોની સામે એક અલગ જ ચિત્ર જાહેર કરે છે. આઈપીએલ દરમિયાન લેવામાં આવેલી આ તસવીરોને કારણે નીતા મીડિયાની હેડલાઇન્સ બની હતી. તમે પણ જુઓ આ વિચિત્ર તસવીરો.

નીતા અંબાણીની રમૂજી તસવીરો

લલિત મોદી નીતા અંબાણીનું સ્વાગત કરે છે

નીતા અંબાણીની મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સાથેની વિજેતા ઉજવણી

વિજય માલ્યા સાથે નીતા અંબાણી

સચિન તેંડુલકર સાથે નીતા અંબાણી

નીતા અંબાણી ટીમ સાથે ઉજવણી કરી રહી છે

નીતા અંબાણી આઈપીએલના અધ્યક્ષ રાજીવ શુક્લા સાથે

હરભજન સિંહ સાથે નીતા અંબાણી

નીતા અંબાણીએ કોરી એન્ડરસનને જીત બદલ અભિનંદન આપ્યા

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *