દીકરીના લગ્ન માટે પરિવારના લોકો શોધી રહ્યા હતા જમાઈ, પણ છોકરીઓએ કર્યું કંઇક એવું કે હવે લાવવી પડશે વહુ

ઉત્તરપ્રદેશના કાનપુરની એક બોક્સર પ્રિયંકા પાલે 25 વર્ષથી મહિલા બોક્સર તરીકે રિંગમાં પ્રવેશ કર્યો હતો, ત્યારબાદ તેના પરિવારના સભ્યોએ લગ્ન માટે છોકરાની શોધ શરૂ કરી હતી. હા, પરિવારના સભ્યો તેમના માટે જમાઈની શોધમાં હતા, પરંતુ પુત્રી વાર્તામાં ટ્વિસ્ટ સાથે બેઠી હતી, જે પરિવારના પગ નીચેથી જમીન સરકી જતા બહાર આવ્યું હતું.

હવે પણ કેમ નહીં, પુત્રીએ આવું ગુપ્ત કાર્ય કર્યું છે, જેના કારણે તે આશ્ચર્યજનક બન્યું છે. પુત્રીના આશ્ચર્ય પછી મામલો એટલો બદલાયો કે હવે પરિવારના સભ્યો પોતાના માટે પુત્રવધૂ શોધી રહ્યા છે. તો ચાલો આપણે જાણીએ કે આપણા આ લેખમાં તમારા માટે શું ખાસ છે? કાનપુરની રહેવાસી પ્રિયંકા પાલ બાળપણથી જ ગર્લ્સ સ્કૂલમાં ભણતી હતી, તે બોક્સિંગનો શોખીન હતો, તેથી તેના પરિવારના સભ્યોએ બોક્સીંગ કરવાનો ઇનકાર કર્યો ન હતો. 25 વર્ષની વય સુધી પ્રિયંકા પાલે સ્ત્રી બોક્સર તરીકે ઘણું નામ કમાવ્યું, પરંતુ હવે અચાનક તે પતિની નહીં પણ પત્નીની શોધમાં છે.

જોકે તેના પરિવારના સભ્યો પ્રિયંકા પાલના આ પગલાથી ખૂબ નારાજ હતા, પરંતુ બાદમાં બધાએ તેને ભાગ્ય તરીકે સ્વીકારી લીધું હતું. પરિવારના સભ્યો હવે પુત્રવધૂની શોધ કરી રહ્યા છે 25 વર્ષની ઉંમર સુધી છોકરી તરીકે રહેતી પ્રિયંકા પાલ અચાનક દિલ્હીની હોસ્પિટલમાં ગઈ હતી અને તેનું લિંગ બદલાઈ ગયું હતું અને હવે તે એક છોકરો બની ગયો છે.

આટલું જ નહીં, હવે તે પ્રિયંકા પાલ નહીં પણ શ્રેયાન પાલ તરીકે ઓળખાશે. હવે ઘરના સાથી શ્રેયાન પાલ ઉર્ફે પ્રિયંકા પાલની વહુની શોધમાં છે. પરિવારના સભ્યોએ કહ્યું કે અમે તેના લગ્ન માટે છોકરાની શોધમાં હતા, પરંતુ હવે તે છોકરીની શોધ કરવી પડશે, જે આ ઘરની વહુ બનશે. પુરુષોના બોક્સીંગ કોચ બનવાની ઇચ્છા શ્રેયાન પાલ ઉર્ફે પ્રિયંકા પાલે હવે પુરુષોના કોચ બનવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી છે.

મતલબ હવે તે છોકરાઓને બોક્સીંગની તાલીમ આપશે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે શ્રેયન પાલ ઉર્ફે પ્રિયંકા પાલ નાનપણથી જ છોકરો બનવાનું પસંદ કરતી હતી, પરંતુ તે પછી તે લિંગ પરિવર્તન વિશે જાણતી નહોતી. આ બધા હોવા છતાં, તે હંમેશાં છોકરાઓ પ્રત્યે વર્તન કરતી હતી, તે માણસની જેમ રહેવાનું પસંદ કરતી હતી, જેના કારણે તે એક છોકરો બની હતી અને તેનું નામ બદલાયું હતું. 5 થી 6 લાખ રૂપિયામાં પ્રિયંકા છોકરો બની પ્રિયંકાને છોકરા બનવામાં બે વર્ષ થયા, જેની કિંમત આશરે 5 થી 6 લાખ રૂપિયા છે, આ માટે તેણે ચાર સર્જરીઓ કરવી પડી.

પ્રથમ 6 મહિના તેની અંદર પુરૂષ હોર્મોન્સનું ઇન્જેક્શન આપવામાં આવ્યું હતું અને ત્યારબાદ ટોચની સર્જરી કરવામાં આવી હતી, ત્યારબાદ ફરીથી 6 મહિના પછી તેણે નીચે સર્જરી કરવી પડી હતી. તમામ પ્રકારની તબીબી સારવાર બાદ અંતે પ્રિયંકા શ્રેયાન પાલ બની ગઈ છે અને હવે તે ખૂબ ખુશ થઈ રહી છે કારણ કે તે શરૂઆતથી જ છોકરા બનવાની ઇચ્છા રાખતી હતી.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *