આ 4 સિતારાઓએ બધાની સામે કરી દીધી એવી હરકત, જેના પર આજે પણ તેઓ છે શર્મસાર

આજ સુધી, તમે સામાન્ય લોકો જાહેર સ્થળો પર અનેક પ્રકારનાં કૃત્યો કરતા જોયા હશે, પરંતુ તમે કોઈ બોલિવૂડ સ્ટાર્સને ભાગ્યે જ આવું જોયું હશે. તમે તેને ફિલ્મોમાં અભિનય કરતા જોયા હશે, પરંતુ જાહેરમાં તેને આવું કંઇક કરતા જોવું દુર્લભ છે. બોલીવુડના આ સ્ટાર્સ હંમેશાં નજરમાં હોય છે અને તેમને ખૂબ કાળજી લેવી પડે છે પણ આખરે તે પણ મનુષ્ય છે. તેની આવી કેટલીક ક્રિયાઓ કેમેરામાં કેદ થઈ ગઈ છે. આ સ્ટાર્સ દ્વારા કંઇપણ કરવામાં આવ્યું તે હેડલાઇન્સ બની જાય છે, પરંતુ કેટલીકવાર તેમની કેટલીક ક્રિયાઓ પણ કેમેરામાં આવી જાય છે.

જ્યારે ક 4મેરામાં ઝડપાયેલા આ 4 સ્ટાર્સે જાહેરમાં આવું કૃત્ય કર્યું હતું ત્યારે આજે પણ તેમને યાદ કરીને શરમ આવે છે.

આ 4 સ્ટાર્સે જાહેરમાં જાહેરમાં આવું કૃત્ય કર્યું છે

જોકે બોલિવૂડ સ્ટાર્સે પોતાનો સાચો પગલો તો રાખવો જ છે, પરંતુ તે ક્યાંક ભૂલો પણ કરે છે. જેના કારણે તે સ્ટાર્સ હેડલાઇન્સનો ભાગ બની જાય છે. આજે અમે તમને આવા 4 સ્ટાર્સની એન્ટિક્સ વિશે જણાવીશું, જેના કારણે તેઓ બધાની સામે શરમ અનુભવતા હતા અને તેઓ તે વસ્તુઓનું ફૂલ પણ ના લગાવી શક્યા.

અક્ષય કુમાર બોલિવૂડ ખેલાડી અક્ષય કુમાર તેની દેશભક્તિ અને સામાજિક સમસ્યાઓની ફિલ્મો માટે પ્રખ્યાત છે, પરંતુ તમને યાદ હશે કે એકવાર રેમ્પ પર ચાલતી વખતે, તેની જીન્સની ઝિપ ખુલી હતી, જેને તેણે તેની પત્ની ટ્વિંકલ ખન્નાને ત્યાંથી બંધ કરી દીધી હતી. જો કે, તે ખોટું નહોતું કે જાહેર સ્થળે તેની આવી કૃત્ય યોગ્ય નહોતી. આ પછી, અક્ષય કુમારની ભારે ટીકા થઈ હતી અને તેણે પોતાનું કૃત્ય શરમજનક હોવા બદલ માફી માંગવી પડી હતી.

સલમાન ખાન બોલિવૂડના દબંગ સલમાન ખાનને પણ એક એવોર્ડ ફંક્શન દરમિયાન શરમ આવવી પડી હતી. જ્યારે તેણે બિગ બોસ સના ખાનના પૂર્વ સ્પર્ધકને ખૂબ જ વિચિત્ર રીતે ગળે લગાવી ત્યારે તે વિવેચક બની ગયો. ખરેખર, એવું થયું કે તે દરમિયાન જ્યારે સના ખાને સલમાન ખાનને ગળે લગાડ્યો, તેને પાછળથી પકડવાની જગ્યાએ, સલમાને તેની મૂક્કો બંધ કરી દીધી, અને સોશિયલ મીડિયા પર તેની આ તસવીર ખૂબ વાયરલ થઈ ગઈ. આપણે જણાવી દઈએ કે આ તસવીરમાં સનાએ બેકલેસ ડ્રેસ પહેર્યો હતો.

મિકા સિંહ લોકપ્રિય અને હિટ ગાયક મિકા સિંહે તેમના જન્મદિવસની પાર્ટી દરમિયાન ડ્રામા ક્વીન રાખી સાવંતને ધૂમ્રપાન કર્યુ. આ અંગે રાખી ખૂબ જ ગુસ્સે થઈ હતી અને પોલીસ કેસ પણ થઈ ગયો હતો. આજે પણ તે મીકા સિંહની તે ક્રિયાને ટ્રોલ કરવામાં આવી છે અને તેને શરમ થવી પડશે.

અમિતાભ બચ્ચન સદીના મેગાસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન, ફિલ્મ જગતના ખૂબ જ વિચારશીલ લોકોમાંના એક છે અને તે દરેક શબ્દ બોલે છે, પરંતુ એક વાર એવોર્ડ ફંક્શનમાં તેમની અને પત્ની જયા વચ્ચે કિસ થયું અને તે કેમેરામાં કેદ થઈ ગયો. હવે આ પછી તે સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ થઈ ગયો અને અમિતાભ બચ્ચને ટ્રોલરોને ખૂબ ઠપકો આપ્યો, જોકે બાદમાં તેણે માફી પણ માગી લીધી હતી.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *