જેકલીને બતાવ્યો પોતાનો ગ્લેમરસ અંદાજ…

અભિનેત્રી જૈકલીન ફર્નાન્ડિસ તમારી બોલ્ડ પ્રક્રિયાથી લઈને મીડિયા પર સનસની માચા દિ છે. તે ઇંસ્ટાગ્રામ પર ટોચની ફોટા શેરિંગની છે. તે ફોટો ફોટોશૂટ છે.

ફેંસલ્સ તેણીના કોઈ પણ સપ્ટેમ્બરમાં પણ નથી હોતી, જેકलीनની સુંદરતાના મૃત્યુની ઘટનાઓ પણ નથી હોતી.

જેકलीनની આ છબી ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ છે. ફોટોમાં જેકલીન કાઉચ પર લેટી આવી છે. તેમના બાળ મગજમાં આવી ગયા હતા અને તે સેક્સી પ્રેરણામાં કरेમેરાની બાજુમાં આવી ગયા હતા. જૈકલીન ને એસ્ટાગ્રામ પર કેપ્શન માં લખેલ- ‘વાવા.’

જૈક્લિનની આ તસવીર પર મનિષ પોલિ ને કન્સેન્ટમાં ફાયર ઇમોટિકન લખેલી. શમિતા શेट્ટી ને ફાયર ઇમોટિકન પોસ્ટ કરેલી પ્રશંસક પણ જૈકલિન આ નિરીક્ષક જુઓ એક યુઝર લખાયેલ- કૃપા કરીને એસી ચાલુ કરો. એક બીજા લખેલા-માઇ બેબી જેકલિન, પ્રભાવમાં ક્યારેય ફેલ નહીં થાય.

જૈકલિન ફર્નાન્ડિઝ બलीवुडલીવુડની હ अभिनेટ કલાકારોમાંથી એક. તમારી બોલ્ડ અને રિડેક સ્ટાઈલની જેમ ફેન્સની છતી બની રહેતી છે. શ્રીલન્દ એકદમ સુન્દરી દેસી લુકમાં પણ કહેર ધતિ છે.

तो इसमें तो तो इसमें कोई तो આ વાત સાબુત જૈકલિનની પુરાણી મૂર્તિ છે જેનો સાદિ પહેલો છે લાલ રંગની સુર્ખ સાદિમાં જૈકલિન ઘણાં સુંદર સૌરાષ્ટ્રમાં છે. નેટ ફેબ્રિકની સાડી પર લેટસની ડિટેલ્સિંગ થઈ છે. શ્યામ આ સજ્જડ સાદિની સાથે જૈકલિન ને હॉलલ્ટર નેક બ્લાઉઝ પેરિડેડ છે.

વર્ક ફ્રેંટની વાત કરો તો જૈકલિનની સાથે જ તે સલમાન ખાણીની સાથે આવી રહી હતી, જ્યારે ફિલ્મ આવી ગઈ હતી. યે ફિલ્મ આ વર્ષો ઇદની મુસાફરો પર રિલીઝ થાય છે.

જૈક્લિન ફર્નાન્ડિસના અંતિમ સમયે શ્રીશ્રી કુન્દ્રની વેબ સીરીઝ મિસેજ સિરિયલ કિલર જોવા મળી હતી. તે વેબ સીરીઝ ઓટીટી પ્લેટફોર્મ રિલીઝ થિ. આ ઉપરાંત જૈકલિન મૂવી ફિલ્મ ચિલ્ડ્રન પપેડે, ભુત કોપ અને સર્કસમાં દેખાયા.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *