ઉનાળામાં પ્રિયંકા ચોપરાએ બનાવી આવી હેરસ્ટાઇલ, તમે પણ કરી શકો છો આવી હેરસ્ટાઇલ….

જો તમે ઉનાળામાં ઘણી અલગ અલગ સ્ટાઇલથી બનાવેલી હેરસ્ટાઇલ બનાવવા માંગતા હો, તો આવી રીતે, તમે બોલિવૂડ અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરાના આ દેખાવથી પ્રેરિત થશો.

જ્યારે સમરમાં વાળને સ્ટાઇલ કરવાની વાત આવે છે, ત્યારે બન બનવાનો વિચાર સૌથી પહેલાં આવે છે. ખરેખર, બન હેરસ્ટાઇલ ઉનાળા માટે યોગ્ય માનવામાં આવે છે,

કારણ કે તેમાં તમે બધા વાળ એક સાથે બાંધી શકો છો અને ગરમી અને ભેજથી સરળતાથી છૂટકારો મેળવી શકો છો. જો કે કેટલીક છોકરીઓ હેર સ્ટાઈલ ઓછી બનાવવી પસંદ કરે છે કારણ કે તેમને લાગે છે કે તેમાં તેમનો દેખાવ કંટાળાજનક લાગશે. જો કે, તે એવું નથી.

તમે દેખાવને કાસુલ્સથી લઈને officeફિસ અને પાર્ટીમાં ઘણી જુદી જુદી રીતે લઈ શકો છો. દેશી ગર્લ પ્રિયંકા ચોપડા પણ અનેક પ્રસંગોમાં બાન લુકમાં જોવા મળી છે.

તેને ઘણી વિવિધ રીતે બન હેરસ્ટાઇલ વહન કરવાનું પસંદ છે. આવી સ્થિતિમાં, તમે તેમના બન હેરસ્ટાઇલના વિચારો લઈને તમારા દેખાવને અપડેટ કરી શકો છો-

ઉચ્ચ બન દેખાવ
આ બન લુક ખૂબ ક્લાસી લાગે છે અને તમે પ્રિયંકા ચોપરાના આ બન લુકને વેસ્ટર્ન વ wearર સાથે ફરીથી બનાવી શકો છો.

આ બન હેરસ્ટાઇલ બનાવવા માટે, તમે પહેલા બધા વાળ કાંસકો અને પછી વાળને વિભાજીત કર્યા વિના પાછળની બાજુ લઈ જાઓ. તમે વાળની .ંચાઈ થોડી વધારે રાખો છો.

આ પછી, તમે તેને દેખાવ આપવા માટે વાળને વળાંક આપો અને પછી તેને રબર અથવા કોમ્બેડ હેર પિનની મદદથી બ theન પર સુરક્ષિત કરો. તમારે આગળથી આ રીતે જ કેટલાક વાળ છોડવા જોઈએ. આ હેરસ્ટાઇલ બનાવતી વખતે તમે હેડબેન્ડ અથવા સ્કાર્ફ પણ તમારા લુકનો એક ભાગ બનાવી શકો છો.

લૂપડ બન દેખાવ
તે એક કેઝ્યુઅલ બન છે, જેને તમે ઘરે હળવા મૂડમાં તમારા વાળનું સંચાલન કરવા માટે સરળતાથી યાદ કરી શકો છો. આ બન બનવામાં તમને પાંચ મિનિટથી ઓછા સમયનો સમય લાગશે. આ લૂપડ બન બનાવવા માટે, વાળને પહેલા કાંસકો કરો.

તે પછી, વાળ પાછા લઈ જાઓ અને તેને રબરની મદદથી બાંધી દો અને પોનીટેલ લુક આપો. આ પછી, એક બન બનાવો અને પોનીટેલને અન્ય સ્થિતિસ્થાપક બેન્ડથી ટ્વિસ્ટ કરીને તેને ઠીક કરો. જો તમને લૂપડ બનને સંચાલિત કરવામાં મુશ્કેલી આવી રહી છે, તો તમે તેને પિનની મદદથી સુરક્ષિત કરી શકો છો. બીજી બાજુ, જો તમારી પાસે બેંગ્સ છે, તો પછી તેને તમારા કપાળ પર ફ્લ .ટ થવા દો.

ટોપ બન નહીં

પ્રિયંકા ચોપડાની આ ટોપ ઉત્તમ ખૂબ ક્લાસી લાગે છે. જો તમને ઉનાળામાં પાશ્ચાત્ય વસ્ત્રો સાથે એક અલગ અને સ્ટાઇલિશ લુક જોઈએ છે, તો તમે પ્રિયંકાના આ બન લુકને ફરીથી બનાવી શકો છો.

આ બન બનાવવા માટે સૌ પ્રથમ તમારા વાળને કાંસકો કરો અને બધા વાળ એક સાથે તાજ ક્ષેત્ર પર લઈ જાઓ. હવે તમે તમારા વાળને વળીને બન બનાવી શકો છો. હવે તેને વાળની ટાઇની મદદથી સુરક્ષિત કરો. છેલ્લે, તમે આગળથી બંને બાજુથી થોડા વાળ કા .ીને ફ્રિંજ લુક બનાવો છો.

સાઇડ પાર્ટેડ નોટ બન
આ લુકમાં પ્રિયંકાએ સાડી સાથે સાઈડ પાર્ટ્ડ ગાંઠ બનાવી છે, જેમાં તે ખૂબ રક્ષિત દેખાઈ રહી છે. તમે આ બનને પાર્ટીથી ગેટ-ટૂ-ગેયડર બનાવી શકો છો. આ હેરસ્ટાઇલને ફરીથી બનાવવા માટે, તમે તમારા વાળને પાછળની બાજુએ કાંસકો કરો છો

અને મધ્ય પોનીટેલનો દેખાવ આપો છો. આ પછી, તમે પોનીટેલને પોનીટેલ સાથે લપેટી અને પોનીટેલ પર લપેટી શકો છો. છેલ્લે, તમે વાળના વાળની નીચે વાળને ટક કરો છો. આ હેરસ્ટાઇલને ફરીથી બનાવતી વખતે, તમે ફ્રન્ટ ટુ સાઇડ પાર્ટિંગ સાથે બેંગ્સ લુક આપો છો. આ તમને વધુ સ્ત્રીની અને સુંદર દેખાવ આપશે.

તો હવે તમને પહેલા પ્રિયંકા ચોપડાની કિસ બન હેરસ્ટાઇલ યાદ રાખવાનું ગમશે, તે ફેસબુક પેજના કમેન્ટ ટિપ્પણીમાં આપણને ચોક્કસ કહેશે. જો તમને આ લેખ ગમ્યો છે, તો પછી તેને શેર કરો અને આ જ લેખને તમારી પોતાની વેબસાઇટ હરજિંદગી સાથે વાંચવા માટે કનેક્ટ થાઓ.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *