સૂર્યવંશમ માં આ ખીર ખવરાવવા વાળો માસુમ છોકરો હવે દેખાય છે આવો, જુઓ અહીં…

સૂર્યવંશમ માં ભાનુ પ્રતાપ ને ખીર ખવરાવવા વાળો માસુમ છોકરો હવે દેખાય છે આવો, જુઓ તસવીરો

જો આપણે સેટ મેક્સ ચેનલ વિશે વાત કરીએ, તો આ ચેનલનું નામ બદલીને સૂર્યવંશમ્ હોવું જોઈએ, કારણ કે આ ચેનલ પર આ ફિલ્મ ઘણી વખત બતાવવામાં આવી છે કે નવી પેઢીના બાળકોએ પણ આ ફિલ્મના દરેક સંવાદને યાદ રાખ્યું છે.. કૃપા કરી કહો કે જો તમે સૂર્યવંશમ્ ફિલ્મ નહીં જોતા હો.

તો પછી તમે જીવનમાં કંઇ કર્યું નહીં. તે જ ફિલ્મમાં સૂર્યવંશમ્માં દેખાતો બાળક ભલે નાનો હોય, પણ હવે તે ઘણો મોટો થઈ ગયો છે. બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે બોલીવુડ ફિલ્મ સૂર્યવંશમ ખરેખર તમિલ ફિલ્મની રીમેક હતી અને તમિલમાં બનેલી ફિલ્મનું નામ પણ સૂર્યવંશમ હતું. હા, તમિલ ફિલ્મ હિન્દી ફિલ્મના બે વર્ષ પહેલા પ્રદર્શિત કરવામાં આવી હતી.

સૂર્યવંશમ્ ફિલ્મમાં જોવા મળેલો બાળક હવે મોટો થયો છે:

હવે આ ફિલ્મમાં અમિતાભ બચ્ચન ડબલ રોલ ધરાવે છે અને આ ડબલ રોલમાં ખુદ અમિતાભ બચ્ચન તેના પિતાની ભૂમિકા નિભાવતા જોવા મળે છે. હા, અમિતાભ બચ્ચનને આ ફિલ્મમાં ડબલ રોલમાં બતાવવામાં આવ્યા છે અને આવી રીતે તેમના બે નામ છે.

હાલમાં અમિતાભ બચ્ચનની આ ફિલ્મમાં ઠાકુર ભાનુ પ્રતાપનું પાત્ર ખૂબ પસંદ આવ્યું છે. એ જ હીરા ઠાકુર પણ તેમના બાળકનું નામ ભાનુ પ્રતાપ રાખે છે, પરંતુ તે જ બાળક હવે મોટો થયો છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે સૂર્યવંશમમાં જે બાળકનું નામ ભાનુ પ્રતાપ આવ્યું હતું, તેનું સાચું નામ પીબીએસ આનંદ વર્ધન છે.

ચાર વર્ષની ઉંમરે ફિલ્મોમાં કામ કરવાનું શરૂ કર્યું:

ખરેખર, આનંદ વર્ધન માત્ર ચાર વર્ષની ઉંમરે અભિનયની શરૂઆત કરી હતી. જો કે, તેણે તેલુગુ ફિલ્મોમાં બાળ અભિનેતા તરીકેની શરૂઆત કરી હતી અને તમને એ જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે આનંદ વર્ધનએ બાળ અભિનેતા તરીકે વીસ તેલુગુ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

આ ઉપરાંત આનંદના અસલ દાદા સિંગર હતા, જે તમિલ, તેલુગુ, કન્નડ, મલયાલમ અને હિન્દી ફિલ્મો માટે ગાવતા હતા. હા, શ્રીનિવાસજીને ગાયનમાં ખુબજ દિગ્ગજ માનવામાં આવે છે. જોકે, શ્રીનિવાસની ઇચ્છા હતી કે તેનો પૌત્ર અભિનેતા બને અને તેના પૌત્રએ પણ તેનું સ્વપ્ન સાકાર કર્યુ.

સમજાવો કે ચાઇલ્ડ એક્ટર તરીકેની ફિલ્મોમાં કામ કર્યા પછી, આનંદ વર્ધન પોતાને ફિલ્મોથી દૂર રાખતા હતા અને પોતાનું ધ્યાન અભ્યાસ પર કેન્દ્રિત કરતા હતા. હા આનંદે કમ્પ્યુટર સાયન્સ અને એન્જિનિયરિંગમાં બીટેક કર્યું છે.

પરંતુ વર્ષ 2016 થી આનંદ વર્ધનનો કોઈ સમાચાર નથી અને આ વર્ષે આનંદે તેના ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે ફિલ્મ નિર્માતા કાશી વિશ્વનાથ ગરુ આ ઉદ્યોગમાં તેમના ગોડફાધર છે. જો કે, આ ઇન્ટરવ્યૂ પછીથી આનંદ વર્ધન બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં ક્યારેય ન દેખાઈ શકે, પરંતુ તે ચોક્કસપણે તેલુગુ અને તમિલ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં જોવા મળી છે

પરંતુ વર્ષ 2016 થી આનંદ વર્ધનનો કોઈ સમાચાર નથી અને આ વર્ષે આનંદે તેના ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે ફિલ્મ નિર્માતા કાશી વિશ્વનાથ ગરુ આ ઉદ્યોગમાં તેમના ગોડફાધર છે. જો કે, આ ઇન્ટરવ્યૂ પછીથી આનંદ વર્ધન બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં ક્યારેય ન દેખાઈ શકે, પરંતુ તે ચોક્કસપણે તેલુગુ અને તમિલ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં જોવા મળી શકે

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *