તારક મહેંતાના પોપટ લાલની રીયલ લાઈફ જાણીને ચોકી જશો…

ટીવી શોની વાર્ષિક યાદીમાં ટીવીનો સૌથી લોકપ્રિય કોમેડી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’એ ટોચ પર પોતનું સ્થાન મેળવ્યું છે.’તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’એ બિગ બોસ અને મિર્ઝાપુર જેવા શોને પણ પાછળ ધકેલ્યા છે.

આ ટીવી શો દરેક માણસ માટે ખુબ જ રસપ્રદ શો છે.તેમાં કામ કરતા દરેક કલાકાર પણ ખુબ પ્રેમાળ અને લાગનીસિલ જોવા મળતા હોય છે.ટીવી પર સૌથી લોકપ્રિય શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ 13 વર્ષથી વધુ સમયથી દર્શકોને હાસ્ય પુરુ પાડે છે.

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા ટીવી શોમાં જોવા મળતો દરેક પાત્ર એકદમ વિશેષ અને પોતાની જાતમાં પ્રખ્યાત છે.જેઠાલાલ અને દયાબેનનું પાત્ર હંમેશાં પ્રેક્ષકોની જીભ પર હોય છે,જોકે અન્ય પાત્રો પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે.તારક મહેતાના ઉલ્ટા ચશ્માંનું દરેક પાત્ર પ્રેક્ષકોને હસાવવા માટેનું કામ કરે છે.

આ શોમાં એક પાત્ર પણ છે જે હંમેશાં તેની વર્જિલિટીને કારણે શ્રોતાઓનું મનોરંજન કરે છે.જેમ કે પોપટલાલ.તે હંમેશા લગ્નની ચિંતામાં ડૂબી જાય છે.પત્રકાર પોપટલાલે આ શો પર પ્રાર્થના કરી છે કે તેઓએ વહેલી તકે લગ્ન કરવા જોઈએ.પરંતુ તે આ શોની વાત બની.શું તમે જાણો છો કે વાસ્તવિક જીવનમાં પત્રકાર પોપટલાલ પરિણીત છે અને એટલું જ નહીં કે તે ત્રણ બાળકોના પિતા પણ છે.

પત્રકાર પોપટલાલ વાસ્તવિક જીવનમાં ત્રણ બાળકોના પિતા છે તે ઉપરાંત બીજા કરતા વધુ ખર્ચ કરે છેપોપટલાલ બેચલર નથી,17 વર્ષ પહેલા લગ્ન કર્યા હતા.આજે ત્રણ બાળકોના પિતા છે.

પત્રકાર પોપટલાઈ એટલે શ્યામ પાઠક.છેલ્લા ઘણા સમયથી પોપટલાલ આ શોનો મહત્વપૂર્ણ ભાગ બની રહ્યા છે.તેમના લગ્ન સાથે તે વિશ્વને હચમચાવતા સંવાદથી વિશેષ ઓળખ પણ ધરાવે છે.આજે તમને પત્રકાર પોપટલાલ એટલે કે શ્યામ પાઠકના અંગત જીવનનો પરિચય આપીશું.

શ્યામ પાઠક આજે 44 વર્ષના છે.તેમનો જન્મ 6 જૂન 1976 માં ગુજરાતમાં થયો હતો.તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે શ્યામ પાઠકે તેની કરિયરની શરૂઆત તાઇવાનની ફિલ્મથી કરી હતી.

તાઇવાન ભાષાની ફિલ્મ કર્યા પછી શ્યામ પાઠક ‘જશોદાબેન જયંતિલાલ જોશના સંયુક્ત કુટુંબ’, ‘સુઈ બાય ચાન્સ’ જેવી સિરિયલોમાં પણ જોવા મળ્યા હતા.આગળ જતા શ્યામ પાઠકે તારક મહેતાના ઉલ્ટા ચશ્મામાં અભિનય કર્યો.

આ શોમાં કામ કર્યા પછી પત્રકાર પોપટલાલનું ભાગ્ય બદલાઈ ગયું હતું.કારણ કે આ શો દ્વારા તેમને વાસ્તવિક ઓળખ મળી હતી અને આજે પણ તેની ઓળખ અકબંધ છે.પત્રકાર પોપટલાલ આજે પણ આ શોનો મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે.તેની ચાહક ફોલોવિંગમાં પણ આ શોનું કારણ ખૂબ જ વધી ગયું છે.આ શોને કારણે આજે તે દરેક ઘરમાં માન્યતા ધરાવે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે શ્યામ પાઠકને અભિનયની દુનિયામાં પ્રવેશવાની કોઈ ઇચ્છા નહોતી તેના બદલે તે ચાર્ટર્ડ એકાઉન્ટન્ટ બનવાની ઇચ્છા રાખત હતા.પરંતુ નસીબમાં કંઈક બીજું જ હતું.એવું કહેવામાં આવે છે કે તેમણે અભિનયમાં પોતાનો હાથ અજમાવવાનું નક્કી કર્યું અને

આ કારણે પોપટલાલ પાત્રએ એકાઉન્ટન્ટ અભ્યાસ અધવચ્ચે છોડી દીધો અને નેશનલ સ્કૂલ ઓફ ડ્રામામાં પ્રવેશ લીધો.નેશનલ સ્કૂલ ઓફ ડ્રામામાં અભિનય આર્ટ્સનો અભ્યાસ કરતી વખતે શ્યામ પાઠક રેશ્મીને મળ્યા હતા.બંને વચ્ચે મિત્રતા હતી અને પછી આ મિત્રતા પ્રેમમાં ફેરવાઈ.રેશ્મી અને શ્યામે વર્ષ 2003 માં લગ્ન કર્યા.આજે બંને બે પુત્રીઓ અને એક પુત્રના માતા-પિતા છે.

મીડિયા અહેવાલો અનુસાર પત્રકાર પોપટલાલ તારક મહેતાના ઉલ્ટા ચશ્માના એપિસોડ માટે આશરે 60 હજાર રૂપિયા લે છે.આ ફી મુનમુન દત્તા એટલે કે ‘બબીતા જી’ કરતા પણ વધારે છે.

બબીતાનો રોલ કરનાર મુનમુન દત્તાને એક એપિસોડ માટે આશરે 35 થી 50 હજાર રૂપિયા આપવામાં આવે છે.તેવીજ રીતે બીજા પત્રો ધરવતા લોકો પણ આનાથી વધારે કીમત લેતા હશે.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *