લગ્નના પાંચ મહિના પછી પણ પત્ની હનીમૂન મનાવવા તૈયાર નહોતી….

એક યુવકે પાંચ મહિના પહેલા એક યુવતી સાથે લગ્ન કર્યાં હતાં. લગ્ન પછી પતિ-પત્ની વચ્ચે સંબંધ સ્થાપિત થઈ શક્યો નહીં. જ્યારે પણ પતિ પત્ની પાસે જતો ત્યારે પત્ની તેની પાસેથી જતો રહેતો.

જ્યારે પણ કોઈ પતિ તેની પત્નીની નજીક જવાનો પ્રયત્ન કરતો ત્યારે તેની પત્ની કોઈ બહાનું કરીને તેની પાસેથી અંતર કા .તી હતી. આ બધું ઘણા દિવસો સુધી ચાલ્યું. યુવકના પરિવારના સભ્યો આ અંગે અજાણ હતા. પત્નીની આ કૃત્યથી પતિ પણ ખૂબ નારાજ હતો.

જ્યારે પતિએ શંકાના આધારે પત્નીની તપાસ કરી તો પત્નીની વાસ્તવિકતા તેના પતિ સામે આવી હતી. મેડિકલ રિપોર્ટ જોઇને આખો પરિવાર ઉડી ગયો હતો.

આટલી મોટી વાસ્તવિકતા બહાર આવતાની સાથે જ પતિના પગથી જમીન સરકી ગઈ છે. જ્યારે છોકરાઓએ છોકરીને આ વિશે માહિતી આપી ત્યારે યુવતીએ તેના પોતાના પિતાને ખોટા કેસમાં ફસાવી દેવાની ધમકી આપી હતી.

મુઝફ્ફરનગરના બડા બજારના એક યુવકના લગ્ન લગભગ પાંચ મહિના પહેલા સહારનપુરની રહેવાસી મહિલા સાથે થયા હતા. લગ્નના બે દિવસ પછી, તે તેની કન્યાના ઓરડામાં પહોંચ્યો ત્યારે યુવક સ્તબ્ધ થઈ ગયો. જે યુવતી સાથે તેણીએ જીવન વિતાવવાનું સપનું જોયું હતું તે તુરંત જ ફૂટી નીકળી જ્યારે તેને ખબર પડી કે તેણી એક વ્યં .ળ છે.

તે જ રાત્રે, યુવક વ્યં .ળ સાથે લગ્ન કરવા બદલ વ્યકિતનો ગુસ્સો આવ્યો. વ્યં girlળી યુવતીએ તે યુવકને કહ્યું કે જો તેણીએ કોઈ વ્યંજન વિશે કોઈને કહ્યું તો તે આખા કુટુંબને ખોટા કેસમાં ફસાવી દેશે અને જેલમાં મોકલી દેશે.

થોડા દિવસ પછી, પરિવારને સમગ્ર એપિસોડ વિશે જાણ થઈ, પરંતુ વ્યં girlળ યુવતીની ધમકીને કારણે તેઓ કંઈ બોલી શક્યા નહીં. લગભગ પાંચ મહિના સુધી, તે વિવિધ ડોકટરોની સારવાર લેતો રહ્યો.

પત્નીને છૂટકારો મેળવવા માટે કોર્ટમાં છૂટાછેડાની અરજી દાખલ


પરિવારજનોને જ્યારે યુવતીના હિંસક વિશે જાણ થઈ ત્યારે તેઓએ યુવતીને છૂટકારો મેળવવા કોર્ટમાં છૂટાછેડાની અરજી કરી હતી. શુક્રવારે, જ્યારે નપુંસક મહિલાને છૂટાછેડાની જાણ થઈ ત્યારે તેણે પોલીસને બોલાવીને ઘરે બોલાવ્યો. મામલો કોતવાલી પહોંચ્યો. ખૂબ હંગામો થયા બાદ એ વ્યં .ળી યુવતીએ કહ્યું કે જો તેના પતિએ પણ છૂટાછેડા લેવાનો પ્રયાસ કર્યો તો તે નહેરમાં કૂદીને તેને મારી નાખશે.

ધમકી આપ્યા બાદ કિન્નર કોટવાલીની બહાર નીકળી નહેર તરફ દોડી ગયો હતો. મહિલા પોલીસે કિન્નરને પકડ્યો. કોટવાલે તેના પરિવારને જાણ કરી હતી. કોટવાલીમાં લાંબી હંગામો મચાવ્યા બાદ પોલીસે વ્યંજનને તેના પરિવારના સભ્યોને સોંપી દીધી હતી. આ યુવક દ્વારા કોઈ વ્યંજન સાથે લગ્ન કરાવવાની વાત આખો દિવસ ચર્ચામાં રહી હતી.

કુટુંબ છુપાવે છે કે છોકરી એક વ્યંજન છે


છોકરાના પરિવારજનોએ આરોપ લગાવ્યો છે કે યુવતીના પરિવારે તેને અંધારામાં રાખ્યો હતો અને છુપાવ્યું હતું કે યુવતીના વ્યંજનએ તેના પુત્ર સાથે લગ્ન કર્યા છે.

છોકરાઓએ જણાવ્યું કે પહેલા તેઓએ યુવતીને લગ્નમાં ફસાવી હતી, લગ્ન બાદ જ્યારે યુવતીને ખબર પડી કે તેણી એક વ્યં .ળ છે, ત્યારે તેણે તેનું શોષણ કરવાનું શરૂ કર્યું. એટલું જ નહીં, આ વિશે કોઈને કહેવાની બાબતે યુવતીએ તેને ખોટી સુનાવણીમાં ફસાવી દેવાની ધમકી પણ આપી હતી.

છોકરાના પરિવારજનોએ કહ્યું કે તે ચૂપચાપ ઘરમાંથી ભાગી જવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. છોકરાઓએ કહ્યું કે જ્યારે યુવતીને હિંસા વિષે ખબર પડી ત્યારે તે યુવતીને સારવાર માટે અનેક સ્થળોએ લઈ ગયો હતો પરંતુ જ્યારે યુવતી સફળ ન થઈ ત્યારે યુવતીએ ઘરમાં ધમાલ શરૂ કરી દીધી હતી.

મામલો કોતવાલી પહોંચ્યો. કિન્નરે પોલીસને ધમકી આપી હતી કે જો તે છૂટાછેડા લેશે તો તેણી મરી જશે. પોલીસે કિન્નરને તેના પરિવારના સભ્યોને આપ્યો હતો.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *