સુંદરતામાં નવી અભિનેત્રીઓને ટક્કર આપે છે આ અભિનેત્રીઓ ,જુઓ ફોટોસ

બોલીવુડ અભિનેત્રીઓ તેમની સુંદરતા અને ગ્લેમરસ શૈલી માટે જાણીતી છે અને ઘણીવાર આ અભિનેત્રીઓ તેમના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે અને તેમના ચાહકોનું દિલ જીતી લે છે. માર્ગ દ્વારા, આજકાલ ઉદ્યોગમાં એક કરતા વધુ સુંદર અભિનેત્રીઓ હાજર છે, જે લાખો ચાહકોમાં છે.

તે જ સમયે, ભૂતકાળની કેટલીક અભિનેત્રીઓ છે, જેની સુંદરતા માટે લોકો હજી પણ દિવાના છે, તેથી આજે અમે તે અભિનેત્રીઓ વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ, જેમની સુંદરતા 40 વર્ષની વયે પણ જાળવી રાખવામાં આવે છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે આ સૂચિમાં કોણ શામેલ છે…

કહો ના પ્યાર હૈ ફેમ અભિનેત્રી અમિષા પટેલ અવારનવાર તેની હોટ સ્ટાઇલથી હેડલાઇન્સ કરતી રહે છે અને તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. તાજેતરમાં જ તેણે સિઝલિંગ ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે, જેની તસવીરો આગની જેમ ફેલાઈ રહી છે. 44 વર્ષીય અમિષાની આ સ્ટાઇલ જોઈને લોકો તેની સુંદરતા અંગે ખાતરી આપી રહ્યા છે.

બોલિવૂડની સૌથી હોટ અને ફીટ અભિનેત્રીઓની યાદીમાં સામેલ મલાઇકા અરોરા 47 વર્ષની છે, પરંતુ ચાહકો હજી પણ તેની સુંદરતા પાછળ દિવાના છે. મલાઈકાની તંદુરસ્તીને જોતા, તે અનુમાન લગાવવું ખૂબ જ મુશ્કેલ છે કે તે 19 વર્ષના પુત્રની માતા છે. તમને જણાવી દઈએ કે મલાઈકા આ દિવસોમાં અર્જુન કપૂર સાથે ડેટ કરી રહી છે અને ટૂંક સમયમાં જ બંને એક બીજા સાથે લગ્ન કરી શકે છે.

બચ્ચન પરિવારની પ્રિયતમ એશ્વર્યા રાયની ઉંમર કદાચ 45 વર્ષની વટાવી ગઈ હોય, પરંતુ તેની સુંદરતા હજી પણ અકબંધ છે. .લટાનું એમ કહેવું ખોટું નહીં હોય કે તેમની સુંદરતા પણ ઉંમર સાથે વધી રહી છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે તેના દિવાના દેશ દુનિયામાં હાજર છે અને ક્યારેય મિસ વર્લ્ડનો ખિતાબ જીતનાર એશ્વર્યા આજે એટલી જ સુંદર છે.

જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં એશ્વર્યા રાય તેના લગ્ન જીવનથી ખૂબ ખુશ છે. તમને જણાવી દઈએ કે તેણે વર્ષ 2007 માં અભિષેક બચ્ચન સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને હવે તેમને એક પુત્રી આરાધ્યા પણ છે.

બોલિવૂડની સર્વશ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીની યાદીમાં સામેલ સુષ્મિતા સેન 45 વર્ષની છે, પરંતુ તેની માવજત હજી પણ ઉદ્યોગની અન્ય તમામ અભિનેત્રીઓ માટે આશ્ચર્યજનક છે. સુષ્મિતા વર્કઆઉટ્સની સાથે યોગ પર પણ ખૂબ ધ્યાન આપે છે અને આ જ કારણ છે કે તેની સુંદરતા અને માવજત હજી પણ અકબંધ છે.

સુષ્મિતા હવે બોલિવૂડથી દૂર હોવા છતાં, તેણીએ તેના સમયમાં ઘણી હિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં સુષ્મિતા પોતાને 14 વર્ષ નાના છોકરા રોહમન શાલ સાથે ડેટ કરી રહી છે.

47 વર્ષની ટીસ્કા ચોપડા તેની સુંદર શૈલી માટે જાણીતી છે. ટિસ્કાએ બોલિવૂડની ઘણી હિટ ફિલ્મો ‘તારે ઝામીન પર, કિસા, દિલ તો બચા હૈ’માં કામ કર્યું છે. ટિસ્કા અભિનયની સાથે સુંદરતાનું જબરદસ્ત જોડાણ છે.

ભૂતકાળની ટોચની અભિનેત્રી રવિના ટંડનની સુંદરતા 45 વર્ષની વય પછી પણ અકબંધ છે. રવીનાની ગ્લેમરસ શૈલી આજે પણ ચર્ચામાં છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેની તસવીરો આવે ત્યાં સુધી વાયરલ થતી રહે છે.

વધતી ઉંમર સાથે કરિશ્મા કપૂર વધુને વધુ સુંદર થઈ રહી છે. તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થવામાં વધારે સમય લાગતો નથી. એક સમય એવો હતો જ્યારે ફિલ્મ નિર્માતા તેમની ફિલ્મોમાં કરિશ્માને કાસ્ટ કરવા માટે કોઈ કિંમત ચૂકવવા તૈયાર હતા. બસ, હવે કરિશ્મા ફિલ્મની દુનિયાથી દૂર છે અને તે તેના બાળકો સાથે સમય વિતાવી રહી છે.

જણાવી દઈએ કે કરિશ્માએ વર્ષ 2003 માં સંજય કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંનેએ 13 વર્ષ સુધી એક દંપતીને ટેકો આપ્યા બાદ 2016 માં છૂટાછેડા લીધા હતા. કૃપા કરી કહો કે કરિશ્માને બે બાળકો છે, અધારા અને કિયાન.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *