પુત્રી રાશા માતા રવિના ટંડનની કાર્બન કોપી જેવી લાગે છે, અભિનેત્રીએ ફોટા શેર કર્યા અને લખ્યું, ‘સેમ બીન’

બોલીવુડ અભિનેત્રી રવિના ટંડન આજકાલ હિમાચલ પ્રદેશમાં તેની આગામી ફિલ્મ કેજીએફ ભાગ 2 ના શૂટિંગને કારણે હાજર છે. આ અભિનેત્રી સતત તેના ફોટા અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકો સાથે શેર કરતી રહે છે.

જો કે, આ દરમિયાન રવિના તેના બાળકોથી દૂર છે, અને ઘણા દિવસોથી તેઓને મળી ન શકવાના કારણે તે તેમને ખૂબ યાદ કરી રહી છે. આટલું જ નહીં, અભિનેત્રીએ તેના અને પુત્રી રાશાના બાળપણની ઘણી તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે,

જેમાં તેની સુંદર નાનકડી યુવતી બરાબર તેની માતા જેવી લાગે છે.  કાજલ અગ્રવાલે લગ્નના પ્રથમ મહિનાની વર્ષગાંઠ પર પતિ ગૌતમ સાથે ફોટા શેર કર્યા હતા, જેમાં યુગલો રોમેન્ટિક બનતા બતાવવામાં આવ્યા હતા)

ખરેખર, રવિનાએ પુત્રી રાશા થાદાની અને તેના બાળપણની ફોટો સીરીઝ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલથી શેર કરી છે. આ બધી તસવીરો માતા-પુત્રીના બાળપણની છે. આ ફોટામાંથી એકમાં, અમે રવીનાને પોઝ આપતા જોઇ શકીએ છીએ,

જ્યારે કેટલાકમાં આપણે રાશાને રમતા જોઈ શકીએ છીએ. આ ક્યૂટ તસવીરો જોઈ આપણે ચોક્કસપણે કહી શકીએ કે રાશા તેની માતા રવિના ટંડનની સંપૂર્ણ કાર્બન કોપી છે. રવીનાના આ ફોટા શેર કર્યા પછી ચાહકો તેને ઘણી પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

27 નવેમ્બર 2020 ના રોજ રવિનાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી એક વીડિયો શેર કર્યો, જેમાં અભિનેત્રી ખુલ્લેઆમ બરફવર્ષાની મજા લેતી જોવા મળી હતી. આ વીડિયોમાં રવીના જાંબુડિયા રંગના જેકેટ અને ગ્રે પેઇન્ટમાં હાથ ફેલાવતી જોવા મળી શકે છે. આ બૂમરેંગ વીડિયોના કtionપ્શનમાં અભિનેત્રીએ લખ્યું છે કે,

“જ્યારે બરફ પડી રહ્યો છે, ત્યારે તમે આપમેળે જાદુઈ શિયાળાની અજાયબી પર જાઓ, અમે આપણી સમસ્યાઓ ભૂલી જઈએ છીએ અને એક બાળક આપણામાં આવે છે.

જો અહીં જાદુ હોત, તો હું સંસારની ખુશીઓ શોધી શકું અને દરેક માટે પ્રાર્થના કરીશ, જેથી બધી આત્માઓ અને જીવન સુખી અને મુક્ત રહે. ” (આ પણ વાંચો: ‘યે રિશ્તા ક્યા કેહલાતા હૈ’ ફેમ દિવ્ય ભટનાગરની કોરોનાની હાલત ગંભીર છે, માંદગી બાદ ગુમ થયેલ પતિ)

આ સિવાય 16 નવેમ્બર 2020 ના રોજ રવિનાએ તેના બંને બાળકો સાથે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલીક સુંદર તસવીરો શેર કરી હતી. આ તસવીરોમાં અભિનેત્રી હિમાચલના બરફથી .ંકાયેલા પર્વતો વચ્ચે રાશા અને રણવીર સાથે મસ્તી કરતી જોવા મળી રહી છે.

ફોટાઓની પૃષ્ઠભૂમિ પર્વતો પર બરફની શીટ બતાવે છે, અને આ દૃશ્ય એકદમ સુંદર લાગે છે. આ સાથે, જાંબલી કેપ પહેરેલી અભિનેત્રી એકદમ ક્યૂટ લાગે છે. રવિનાએ તેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, “ઠંડા હવામાન! પ્રસ્થાન પ્રેમભર્યા # સુંદરતામાચલ. “

રવીનાની લવ લાઈફ આ રીતે છે
અભિનેત્રીની લવ લાઇફ વિશે વાત કરતાં રવિના ટંડન અક્ષય કુમારથી છૂટા પડ્યા પછી ફિલ્મ ‘સ્ટમ્પ્ડ’ના શૂટિંગ દરમિયાન ફિલ્મ ડિસ્ટ્રિબ્યુટર અનિલ થદાનીના બિઝનેસને મળી હતી. જે બાદ બંનેએ એકબીજાને ડેટ કરવાનું શરૂ કર્યું. 2003 માં રવિના ટંડનના જન્મદિવસ નિમિત્તે અનિલે તેને લગ્ન માટે પ્રસ્તાવ મૂક્યો હતો અને રવિનાએ ‘હા’ કહી દીધી હતી.

આ પછી, 22 ફેબ્રુઆરી 2004 ના રોજ બંનેના લગ્ન થયા. લગ્ન પછી, જ્યાં અભિનેત્રી રવિના ટંડન બે બાળકો રાશા અને રણબીરની માતા છે. તે જ સમયે, રવિનાએ પૂજા અને છાયા નામની બે પુત્રીઓને માત્ર 20 વર્ષની ઉંમરે દત્તક લીધી હતી. જોકે, આ બંને દીકરીઓના લગ્ન છે. (આ પણ વાંચો: બોયફ્રેન્ડ રોહમન શાલ ટેટૂઝ સુષ્મિતા સેનનું નામ, અભિનેત્રીએ આપ્યો પ્રતિક્રિયા)

આ ક્ષણે, તે સ્પષ્ટ છે કે અભિનેત્રી તેના બાળકોને ખૂબ પસંદ કરે છે. તો રવીના દ્વારા શેર કરેલા ફોટા તમને કેવું ગમ્યું? અમને ટિપ્પણી વિભાગમાં, તેમજ કોઈ સલાહ જણાવો.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *