આ ૫ બોલીવુડ હિરોઈન રિલેશનશિપમાં શાહિદ કપુરને આપી ચુકી છે દગો, તેના લીધે શાહિદને પ્રેમ પરથી ઉઠી ગયો ભરોસો

બોલીવુડનાં દિગ્ગજ અભિનેતામાં સામેલ શાહિદ કપૂરે પોતાની એક્ટિંગ કારકિર્દીની શરૂઆત એક બેકગ્રાઉન્ડનાં રૂપમાં શરૃ કરી હતી. તેમણે સુભાષ ઘાઈએ નિર્દેશિત ફિલ્મમાં એક બેગ્રાઉન્ડ ડાન્સરનો કિરદાર નિભાવ્યો હતો.

ત્યારબાદ તેઓ સતત મહેનત કરતા રહ્યા અને અમુક વર્ષ બાદ શાહિદ કપૂર બોલીવુડના મોસ્ટ હેન્ડસમ અભિનેતામાં સામેલ થઈ ગયા. પહેલી વખત તેને ફિલ્મ “ઈશ્ક વીશ્ક” માં મુખ્ય કિરદાર નિભાવ્યો હતો. આ ફિલ્મ માટે તેમને બેસ્ટ ડાયરેક્ટરનો પુરસ્કાર પણ મળ્યો હતો. વળી આજે અમે તમને તેમની કારકિર્દી નહીં, પરંતુ તેમને લવ લાઈફ વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ..

જો કે શાહિદ કપૂર હવે પરણિત છે, પરંતુ તેમણે લગ્ન પહેલા ઘણી અભિનેત્રીઓ સાથે ઇશ્ક લડાવેલ છે. તેમાં બોલિવૂડની બેબો એટલે કે કરીના કપૂરથી લઈને અમૃતા રાવ સુધી સામેલ છે.

જોકે શાહિદને પ્રેમમાં હંમેશા દગો મળ્યો. જણાવવામાં આવે છે કે તેમના ચાર્મિંગ લુકથી અભિનેત્રીઓ પહેલી નજરમાં તેમના પર ફિદા થઇ જતી હતી, પરંતુ કોઈપણ તેમના માટે લોયલ હતી નહીં. પ્રેમમાં આટલા દગા મળ્યા બાદ શાહિદને પ્રેમ પરથી ભરોસો ઊઠી ગયો અને તેમણે અંતે એરેન્જ મેરેજ કરી લીધા.

જણાવી દઈએ કે તેમણે મીરા રાજપૂત સાથે અરેન્જ મેરેજ કર્યા અને હવે બે બાળકોનાં પિતા બની ચૂક્યા છે. મીરા અને શાહિદ પોતાના લગ્નજીવન ખૂબ જ ખુશ છે. તેમની તસ્વીરો અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર છવાઈ રહે છે.

આ અભિનેત્રીઓને કરી ચૂક્યા છે ડેટ

જણાવી દઈએ કે શાહિદ કપૂરે મીરા રાજપૂત સાથે લગ્ન કરતા પહેલા ઘણી અભિનેત્રીને ડેટ કર્યું હતું. શાહિદ એક અથવા બે નહીં પરંતુ આ અભિનેત્રીઓ સાથે રિલેશનશિપમાં રહી ચૂકયા છે,

તેમાં સૌથી પહેલા મશહૂર અભિનેત્રી કરિના કપૂરનું નામ આવે છે. બંને એકબીજા સાથે ખુબ જ સિરિયસ રિલેશનશિપમાં હતાં, પરંતુ કરીનાને તે દિવસોમાં સૈફ અલી ખાન સાથે પ્રેમ થઈ ગયો અને બંનેએ લગ્ન કરી લીધા.

કરીના બાદ શાહિદ કપૂરનું નામ અમૃતા રાવ સાથે જોડવામાં આવ્યું. તે બંનેએ વિવાહ,  ઈશ્ક વીશ્ક જેવી ફિલ્મોમાં સાથે કામ કર્યું અને આ દરમિયાન બંને એકબીજાના પ્રેમમાં પડી ગયા. જો કે આ સંબંધને શાહિદ કપૂર અને અમૃતા રાવે ક્યારેય પણ કબૂલ કર્યો હતો નહીં. બંને હંમેશા એકબીજાને સારા મિત્ર જણાવતા હતા.

અમૃતા બાદ શાહિદનું નામ વિદ્યા બાલન સાથે જોડાયુ. જો કે આ સંબંધ વધારે સમય સુધી ચાલી શક્યો નહીં અને ખૂબ જ જલ્દી બંનેનો સંબંધ તૂટી ગયો. વળી વિદ્યા બાલન આ સંબંધને લઇને હંમેશા ઈનકાર કરતી રહી છે, પરંતુ ઘણી વખત બંનેને મીડિયાનાં કેમેરામાં કેદ કરી લેવામાં આવ્યા હતા.

વિદ્યા સાથે સંબંધ તૂટ્યા બાદ શાહિદનું નામ બોલિવૂડની દેશી ગર્લ પ્રિયંકા ચોપરા સાથે જોડાયું. જો કે આ સંબંધ થોડા સમય માટે જ રહ્યો હતો. ત્યારબાદ બંને પોતાના રસ્તા અલગ અલગ બનાવી દીધા.

શાહિદ કપૂરનું નામ મશહૂર ટેનિસ ખેલાડી સાનિયા મિર્ઝા સાથે પણ જોડાઇ ચુક્યુ છે. મીડિયા રિપોર્ટમાં માનવામાં આવે તો એક સમય હતો જ્યારે શાહિદ અને સાનિયા પણ એકબીજા સાથે રિલેશનશિપમાં હતાં, પરંતુ આ સંબંધમાં પણ શાહિદને દગો મળ્યો હતો.

અંતમાં કર્યા એરેન્જ મેરેજ

શાહિદને રિલેશનશિપમાં હંમેશા દગો મળ્યો. તેવામાં જ્યારે તેમની વાત પ્રેમ સંબંધોમાં બની રહી ન હતી, તો તેમણે આખરે એરેન્જ મેરેજ કરવાનો નિર્ણય કર્યો અને મીરા રાજપૂત સાથે સાત ફેરા લઈ લીધા. જેથી શાહિદ કપૂરનો આ નિર્ણય તેમના માટે ખૂબ જ લક્કી અને યોગ્ય સાબિત થયો.

મીરા રાજપૂત શહીદ માટે એક લેડી લક બનીને આવી. બન્ને પોતાના લગ્નજીવનથી ખૂબ જ ખુશ છે અને બે બાળકોનાં પેરન્ટ્સ પણ બની ચૂક્યા છે. વર્કફ્રંટની વાત કરવામાં આવે તો શાહિદ હાલના દિવસોમાં પોતાની આવનારી ફિલ્મ “જર્સી” નું શૂટિંગ કરી રહ્યા છે.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *