અનોખા લગ્ન: 5.5 ફૂટની અંધ છોકરીએ 3 ફૂટ-છોકરાને પોતાનો જીવનસાથી બનાવ્યો, દુલ્હા વરરાજાની તસવીરો વાયરલ થઈ

આ દુનિયામાં હવે લગ્નજીવનનો કોઈ પવિત્ર બંધન નથી અને આપણા શાસ્ત્રોમાં પણ, લગ્ન સાત જન્મોનું બંધન હોવાનું કહેવામાં આવે છે અને જૂના સમયમાં લગ્ન આખા રિવાજ પ્રમાણે થયા હતા અને સમય બદલાયો હતો અને લોકો પણ તે જ રીતે બદલાયા હતા.

આજકાલ, આજના લોકો શિક્ષિત છે અને તેથી તેમની વિચારસરણી જુદી છે, ભૂતકાળમાં એવું નહોતું થતું અને આધુનિક સમયમાં, તે છોકરો હોય કે છોકરી, બધા શિક્ષિત છે અને બધાને પોતાનું સારું ખરાબ લાગે છે અને આજનો અમારી પોસ્ટ કંઈક એવું જ કહે છે.

મિત્રો, દુનિયામાં દરેક માનવી એક સરખી વસ્તુ નથી હોતું અને જો જો જોવામાં આવે તો દરેકમાં ચોક્કસપણે ઉણપ હોય છે અને આ ઉણપ ક્યારેક છોકરામાં હોય છે, કેટલીક વાર છોકરીમાં થોડી કમી હોય છે,

પણ પછી આ અભાવ હોય છે જો વધુ બન્યું તો સંબંધ બનતાની સાથે જ તૂટી જાય છે અને આજે અમે તમને એક અનોખી વાર્તા કહેવા જઈ રહ્યા છીએ જ્યાં એક છોકરીએ તેના સ્ટબ કરતા ઘણા નાના છોકરા સાથે લગ્ન કર્યા છે અને આ વાર્તા ગુજરાતના જૂનાગadh વિસ્તારની છે, હા તેમાં એક અનોખા લગ્નનું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે.

કૃપા કરી કહો કે અમે જે લગ્નની વાત કરી રહ્યા છીએ, 5 ફૂટ અંધ છોકરી તેના કરતા 13 વર્ષ મોટી છે, જેની લંબાઈ ફક્ત 3 ફૂટ છે, અને તે વ્યવસાયે સરકારી શિક્ષક પણ છે અને છોકરી 29 વર્ષની છે. તે જ સમયે, વરરાજાની ઉંમર 42 વર્ષ છે.

અને જ્યારે તેઓના લગ્ન થયા ત્યારે આ વિસ્તારના તમામ લોકો માત્ર જોતા જ રહ્યા હતા.વધૂનું નામ શાંતા મકવાણા છે અને કન્યાનું નામ રમેશ ભાઈ છે જે એક ગામની સરકારી શાળામાં શિક્ષક છે. ઉદાસી અને તેમના લગ્નની ચર્ચા વિશે પૂછો, તમે આવું અનોખું લગ્ન પહેલાં જોયું ન હોય.

તે યુવતી વિશે કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ યુવક બાળપણથી જ માંડલની ગર્લ્સ હોસ્ટેલમાં રહેતો હતો અને તે બાળપણથી જ અંધ હતો અને તે જોઈ શકતો ન હતો.

અને તે બી.એડ. પણ કરી ચુકી છે અને રમેશ ભાઈ ડાંગર સાથે લગ્ન કરવાની વાત તે પહેલા કરી હતી અને ત્યારબાદ બંને જણા સંમત થયા ત્યારે ગત સોમવારે ગામમાં તેમનાં લગ્ન થયાં હતાં અને આ લગ્નથી બંને ખુશ ખુશ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ બંનેના લગ્ન સત્યમ સેવા યુવક મંડળના પ્રયત્નોથી થયા છે અને જો તમે અહીં જુઓ તો ઘણા લગ્ન છે, પણ તે બધા લગ્નમાં આ લગ્ન ખૂબ જ અનોખા અને અલગ છે, જે દરેકને જોશે શોધી રહ્યા છે

આ દંપતી વિશે એક ખાસ વાત એ છે કે આ લગ્નમાં જે કન્યા છે તે આંધળી છે જે જોઈ શકતી નથી અને જે વરરાજા છે તે ખૂબ જ ટૂંકા છે. અને લોકો પણ આ લગ્નથી ખૂબ ખુશ છે અને બંનેને સતત અભિનંદન.

અનોખા લગ્ન: 5.5 ફૂટની અંધ છોકરીએ 3 ફૂટ-છોકરાને પોતાનો જીવનસાથી બનાવ્યો, દુલ્હા વરરાજાની તસવીરો વાયરલ થઈ

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *