સંજીવ શેઠે વાસ્તવિક જીવનમાં પ્રથમ પત્નીની પરવાનગી સાથે પતિ લતા સાથે લગ્ન કર્યા, વાસ્તવિક જીવનમાં પતિ અને પત્નીની ભૂમિકા ભજવી

મિત્રો, આપણને ખબર નથી હોતી કે આપણા ટીવીના નાના પડદે કેટલા તારાઓ છે, જેમણે ખરેખર આપણા દિલમાં સ્થાન બનાવ્યું છે અને આ તારાઓ પોતામાં એકદમ અલગ છે અને જો આપણે તેમની જીવન કથા વિશે વાત કરીશું તો તે કંઈક બીજું કહેશે.

હા હા, આજે અમે તમને સ્ટાર પ્લસ પર પ્રસારિત થયેલ સીરીયલ “યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ” ની ‘લતા સબરવાલ’ વિશે કેટલીક વિશેષ વાતો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે ખરેખર સુંદર છે અને આજે તે નાના પડદા પર ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે તેણે ઘણી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે અને તેની ભૂમિકા બધે જ જુદી છે.

આજે અમે તમને તેમના વિશે કેટલીક એવી વાતો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેને સાંભળીને તમે કદાચ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો, તો પછી તમને જણાવી દઈએ કે તેણે પ્રેમ લગ્ન કર્યા હતા અને તે ‘સંજીવ શેઠ’ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને તમને એમ પણ કહેશે કે સંજીવ શેઠ તેઓએ બીજો લગ્ન કરી લીધા અને

પછી તેઓ લતા જીને મળ્યા અને તે પછી બંનેને પ્રેમ થઈ ગયો અને પછી બંનેએ એક બીજાને પોતાનું બનાવવાનું વિચાર્યું અને પછી બંનેએ એક બીજા સાથે લગ્ન કર્યા અને પછી બંને એક બીજા બની ગયા.

તમે સિરિયલમાં આવા ઘણા યુગલો જોયા હશે, જેમાં કલાકારો એક બીજાના પતિ અને પત્ની હોય તેવું લાગે છે, પરંતુ જો ખરેખર જોવામાં આવે તો તેમનો સંબંધ કોઈ બીજા સાથે છે, પરંતુ અહીં તે એકદમ અલગ હતો અને આ સંબંધને પણ બોલાવવામાં આવે છે

લોકોની બંનેની જોડીને લોકોએ ખૂબ પ્રશંસા કરી હતી અને આજે આ દંપતી ખરેખર પતિ-પત્ની છે અને કોઈપણ સિરિયલ હિટમાં તેમની ભૂમિકા સૌથી મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા છે, જેથી લોકોનો ઝોક પણ વધે.

આપણે જણાવી દઈએ કે સંજીવની પહેલી પત્નીનું નામ રેશ્મા ટીપનીસ છે અને આ બંનેની ઉંમરમાં લગભગ 12 વર્ષનો તફાવત હતો અને એવું કહેવામાં આવે છે કે જ્યારે રેશ્મા 20 વર્ષની હતી ત્યારે તેણે સંજીવ સાથે લગ્ન કર્યા અને થોડા વર્ષો સુધી લગ્ન કર્યા. તેથી તેમના સંબંધો સારા રહ્યા,

પરંતુ પછી કંઈક એવું બન્યું કે તેમના સંબંધો તૂટી ગયા અને બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા અને પછી લગ્નજીવન તૂટી ગયા પછી સંજીવનું જીવન સંપૂર્ણપણે વ્યસ્ત થઈ ગયું અને લતાજી તેમનું જીવન બની ગયા. આવ્યો અને પછી ઈન્કા જાદુ એવું ચાલ્યું કે તે ફક્ત લગ્ન સંબંધ પર જ સમાપ્ત થઈ ગયું અને પછી આ બંને જન્મો જન્મોના ભાગીદાર બન્યા.

પરંતુ જ્યારે સંજીવ લતા જી સાથે લગ્ન કરવા માગતો હતો, ત્યારે તેણે તેની પહેલી પત્નીને ખૂબ સારી રીતે કહ્યું અને પછી તેણીએ તેની પાસેથી પરવાનગી લીધી અને

તેના નિર્ણયથી તેમના આખા પરિવારને ખૂબ આનંદ થયો અને બધા તેમના લગ્નમાં પહેલી પત્ની તેના હાથ જોડવા તૈયાર હતી અને પહેલી પત્નીએ પણ તેના લગ્નની તૈયારી કરી લીધી હતી અને તેમની સાથે લગ્ન કરવાની સંપૂર્ણ સંમતિ આપી હતી, અને સંજીવની આ માન્યતા અને સત્યતાએ લતાનું હૃદય તેમના લગ્નમાં જીતી લીધું હતું. બળજબરીથી.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *