દિશા વાકાણીએ પરિવાર અને બાળક માટે સફળ કારકિર્દી છોડી દીધી હતી, દયાબેન હજી દર્શકોના હૃદયમાં છે જાણો

મિત્રો, તમે બધાને ટીવી સિરિયલ જોવાની ખૂબ ગમતી હશે અને ઘણા લોકો પોતાનો મોટાભાગનો સમય ટીવી જોવા માટે વિતાવે છે અને જો જો જોવામાં આવે તો આપણી ટીવી જગતમાં આવી ઘણી સિરીયલો છે કે જેને આપણે બધા જોવાની રાહ જોઇ રહ્યા છીએ

અને તેમાંથી ઘણા એવા બધા ટીવી શ areઝ છે જે કોમેડી માટે પ્રખ્યાત છે જેમ કે તારક મહેતાના ઓવરસીઝ ચશ્મા જેને ઘણા લોકો જોઈ રહ્યા છે અને તેમને તે પણ ગમ્યું છે અને આ એક પાત્રમાં ડાબેનનું હતું જેને લોકો ખૂબ જોતા હતા અને આજે આપણે અમે તમને તેમના વિશે કેટલીક વિશેષ બાબતો જણાવીશું, જે તમને કદાચ ખબર નહીં હોય.

તમારી માહિતી માટે કહો કે આ સિરિયલમાં ડાબેનની ભૂમિકા કોણે ભજવી હતી, તેનું અસલી નામ દિશા વાકાણી છે અને તેણે આ સિરિયલમાં આ પાત્રની ભૂમિકા સારી ભજવી હતી. પરંતુ લાંબા સમયથી તેણી આ નાના પડદા પર જોવા મળી નથી, તેથી લોકોએ કહ્યું છે કે આ સમયે,

તેઓ ક્યાં છે ત્યારે તમે વિચારતા જ હશો કે તે અચાનક ક્યાંથી ગઈ હતી, પછી તમારે દિશા આપવી જોઈએ સામાયે તેની તેજસ્વી ટીવી કારકિર્દીને પાછળ રાખીને, તેની અંગત માતૃત્વ જીવનનો આનંદ માણી રહ્યા છે.

તેણે તેમની પુત્રીને પ્રથમ પ્રાધાન્ય આપ્યું છે અને આ માટે તેણે પોતાની ટીવી કારકિર્દીને દાવા પર મૂકી છે અને તમને જણાવી દીધું છે કે તેમની પુત્રીનું નામ સ્તુતિ પડિયા છે, જે હવે ત્રણ વર્ષની છે અને ત્રણ વર્ષની છે.

આ છતાં, દિશા હજી પણ કામ પર પાછા ફરવા માંગતી નથી અને હવે તે પોતાની પુત્રીને વધુ સમય આપવા માંગે છે.

હવે અમે તમને તેમના લગ્ન વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, ત્યારબાદ તમને જણાવીશું કે દિશાએ 24 નવેમ્બર 2015 ના રોજ મુંબઇ સ્થિત ચાર્ટર્ડ એકાઉન્ટન્ટ મયુર પડિયા સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને લગ્ન પછી પણ દિશા દયાબેન બની હતી અને ટીવી શોમાં કામ કરવા લાગી હતી. જ્યારે તે ગર્ભવતી થઈ, તેણે થોડા દિવસો માટે આરામથી કામ કર્યું અને ત્યારબાદ તેણે સપ્ટેમ્બર 2017 માં પ્રસૂતિ વિરામ લીધો.

તે પછી 26 નવેમ્બર 2017 ના રોજ, દિશાએ એક પુત્રીને જન્મ આપ્યો, જેનું નામ તેણે પ્રશંસા રાખ્યું હતું અને તેની પુત્રીનો જન્મ થતાંની સાથે જ પ્રેક્ષકોની અપેક્ષાઓ વધારે હતી કે હવે તે શોમાં પાછો ફરશે અને લોકોની રાહ જોશે પણ તે બન્યું નહીં ઘણો સમય પસાર થઈ ગયો છે, પરંતુ હજી સુધી તેમની પાસે લોકોની રાહ સમાપ્ત કરવા માટે કોઈ સમાચાર નથી.

દિશા વિશે, અમે એવું કહેવા માગીએ છીએ કે દિશા તેની સમગ્ર કારકિર્દી જમા થઈ ગઈ છે અને તેની પુત્રીનો સંપૂર્ણ બલિદાન છે. તેના શોના નિર્માતા અસિત મોદી અને તેની આખી ટીમ તેના પાછા ફરવાની રાહ જોઇ રહી છે, પરંતુ હજી સુધી તેના આગમનના કોઈ સમાચાર સામે આવ્યા નથી.

જો તમે મીડિયાને સાંભળો તો એમ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેણે પાછા ફરવા માટે ઘણી ફી માંગ કરી છે અને જ્યારે તેણે બ્રેક લીધો ત્યારે તેની એપિસોડ દીઠ રૂ. 1.25 લાખ હતી, પરંતુ જ્યારે તે પાછા આવશે ત્યારે તેની એપિસોડ દીઠ ફી રૂ

1.50 લાખ છે, જે ઘણી વધારે છે અને આ સિવાય તેઓએ નિર્માતાઓની સામે ઘણી શરતો મૂકી છે, પરંતુ તેમના લાખ પ્રયત્નો બાદ પણ આ મામલો હજી સુધી બન્યો નથી, તે જોવું રહ્યું કે શું છે

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *