આ રીતે પતિ શીલાઆદિત્ય શ્રેયા ઘોષલની સંભાળ રાખી રહ્યા છે.

પ્રખ્યાત ગાયિકા શ્રેયા ઘોષાલ આજકાલ તેના ગર્ભાવસ્થાના સમયગાળાની મજા લઇ રહી છે. તાજેતરમાં જ સિંગરે એક ઇન્ટરવ્યૂ આપ્યો છે, જેમાં તેણે પોતાનો અનુભવ શેર કર્યો છે.

માતાપિતા બનવું એ આ દુનિયાની સૌથી મોટી ખુશી છે અને દરેક પરિણીત દંપતી આ ખુશી મેળવવા માંગે છે. ભૂતકાળમાં બોલિવૂડથી માંડીને ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીના ઘણા યુગલો માતાપિતા બન્યા છે અને હવે તેઓ તેમના બાળક સાથે જીવનનો નવો અનુભવ લઈ રહ્યા છે. આટલું જ નહીં, ઘણા અભિનેત્રીઓ અને ગાયકો આજકાલ તેમના ગર્ભાવસ્થાના સમયગાળાની મજા માણી રહ્યા છે, જેમાં પ્રખ્યાત સિંગર શ્રેયા ઘોષાલ પણ શામેલ છે.

તાજેતરમાં શ્રેયા ઘોષલે પ્રશંસકોને સારા સમાચાર આપ્યા હતા અને કહ્યું હતું કે તે જલ્દીથી માતા બનવા જઈ રહી છે. તે જ સમયે, હવે અભિનેત્રીએ એક ઇન્ટરવ્યૂ આપ્યો છે, જેમાં તેણે પોતાનો અનુભવ શેર કર્યો છે. ચાલો આપણે તેના વિશે જણાવીએ.

પહેલા તમે જાણો છો કે શ્રેયા અને શીલાદિત્ય મુખોપાધ્યાયે એકબીજાને 10 વર્ષ ડેટ કર્યા અને ત્યારબાદ બંનેએ લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું. શ્રેયા અને શીલાદિત્યના લગ્ન બંગાળી રિવાજ મુજબ વર્ષ 2015 માં થયા હતા. તે જ સમયે, લગ્નના 6 વર્ષ પછી શ્રેયા એક માતા બનવા જઈ રહી છે,

જેની માહિતી પર સિંગરે 4 માર્ચ 2021 ના રોજ તેના officialફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક તસવીર શેર કરી હતી, જેમાં તે તેના બેબી બમ્પને ફ્લ .ટ કરતી જોવા મળી રહી છે.

તસવીરમાં જોઇ શકાય છે કે શ્રેયા તેના બેબી બમ્પને બંને હાથથી પકડી છે અને તે પ્રેમથી તેના બેબી બમ્પ તરફ જોઈ રહી છે. આ તસવીર શેર કરતા સિંગરે કtionપ્શનમાં લખ્યું હતું કે, ‘બેબી શ્રેયદિત્ય તેની સાથે છે! શીલાદિત્ય મુખોપાધ્યાય અને હું આ સમાચાર તમારા બધા સાથે શેર કરવા માટે ઉત્સાહિત છું.

તમારા પ્રેમ અને આશીર્વાદની જરૂર છે કારણ કે આપણે આપણા જીવનમાં આ નવા પ્રકરણ માટે પોતાને તૈયાર કર્યા છે. ‘ આ કેપ્શન પરથી એવું માનવામાં આવતું હતું કે સિંગરે પહેલાથી જ તેના ભાવિ બાળકનું નામ નક્કી કરી લીધું છે, પરંતુ તે સિંગરના ઇન્ટરવ્યુ પરથી દેખાતું નથી.

ચાલો આપણે જાણીએ કે શ્રેયા ઘોષલે તેના ઇન્ટરવ્યુમાં શું કહ્યું છે. ખરેખર, સિંગરે તેની ગર્ભાવસ્થાની જાહેરાત પછી ‘ઇ-ટાઇમ્સ’ ને એક ઇન્ટરવ્યૂ આપ્યો છે, જેમાં તેણે પ્રથમ પોતાની લાગણી વ્યક્ત કરી છે. સિંગરે કહ્યું છે કે, ‘હું અત્યારે સંપૂર્ણપણે ચંદ્ર પર છવાઈ ગયો છું. હું તે બધા લોકોનો આભારી છું કે જેમણે આપણને આશીર્વાદ આપ્યો છે.

મેં હંમેશા મારા મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો પાસેથી સાંભળ્યું છે કે મારી અંદર જીવન અનુભવવું ચમત્કારિક છે અને હવે હું આ બધી બાબતોનો અનુભવ કરી રહ્યો છું. માતા બનવું એ સ્ત્રી માટે સૌથી મોટી ઉપહાર છે, જેનો તે હંમેશાં કદર કરે છે. ”આગળ, સિંગરે તેમના પતિ શીલાદિત્યની પ્રશંસા કરી. તેમણે કહ્યું, ‘શીલાદિત્ય મારા સ્વાસ્થ્ય, મૂડ અને ગાંડપણ સહિતની દરેક બાબતોનું ધ્યાન રાખે છે.

અમે લાંબા સમયથી આની યોજના કરી રહ્યા હતા. પરંતુ હવે આપણને સમય મળી ગયો છે, ત્યારબાદ અમે અમારા કામથી વિરામ લીધો છે અને આ કિંમતી દિવસો પર પૂર્ણ ધ્યાન આપી રહ્યા છીએ. અમે આ ક્ષણે ખૂબ ઉત્સાહિત છીએ, પણ નર્વસ પણ છીએ. આ વસ્તુ આપણા માટે ખૂબ નવી છે.

આ ઇન્ટરવ્યૂમાં શ્રેયાએ તેના આગામી બાળકના નામ વિશે પણ જણાવ્યું હતું. સિંગરના કહેવા મુજબ તેણે હજી સુધી કોઈ વિચાર આપ્યો નથી.

શ્રેયા ઘોષલે કહ્યું, ‘અમે અત્યારે અમારા આવતા બાળકના નામ વિશે વિચારી રહ્યા છીએ. આ સમય દરમિયાન અમે અમારા પરિવાર અને મિત્રો પાસેથી સૂચનો પણ માંગ્યા છે અને મને લાગે છે કે હું મારા ચાહકોને બેબીના નામ અંગેના સૂચનો માટે પણ કહીશ. અમે અમારા બાળકનું નામ અલગ અને એક અર્થ પૂર્ણ કરીશું.

”તે જ સમયે, શ્રેયા ઘોષાલે બાળક માટે તૈયાર થવાની નર્સરીનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો, જે તે પોતાને તૈયાર કરવા માંગે છે. તેણે કહ્યું કે, “હું અત્યાર સુધી વિચારી રહ્યો છું કે ઘણો સમય છે.” પરંતુ ભૂતકાળમાં, હું ખૂબ જ વ્યસ્ત હતો અને જોતી વખતે જતો રહ્યો. હવે મારે વહેલી તકે કામ શરૂ કરવું પડશે. મને આ કામ જાતે કરવું ગમે છે અને મારી પાસે આ માટે બીજી કોઈ રીત નથી.

હમણાં, શ્રેયા ઘોષાલ આ દિવસોમાં તેના ગર્ભાવસ્થાના સમયગાળાની ખૂબ મજા માણી રહી છે અને તેના ઇન્ટરવ્યૂથી તે સ્પષ્ટ થઈ ગયું છે કે તે ખૂબ ખુશ છે અને તેનો પતિ પણ તેની ખૂબ કાળજી લે છે. તો શ્રેયાના આ ઇન્ટરવ્યુ અંગે તમારો મત શું છે? કોમેન્ટ બ commentક્સમાં અમને કહો અને જો તમે અમને કોઈ સૂચન આપવા માંગતા હો, તો તે આપો.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *