સંઘર્ષના દિવસો યાદ કરતાં નોરા ફતેહી રડી પડી, કહ્યું – ‘લોકો મારું અપમાન કરતા હતા.

આ વીડિયો ઇન્ટરવ્યૂમાં, નોરા ભાવનાશીલ થઈ રહી જોઈ શકાય છે. નોરાના જણાવ્યા અનુસાર, તેની કારકિર્દીના શરૂઆતના તબક્કામાં, તેણે માત્ર ભારે સંઘર્ષ કરવો પડ્યો ન હતો, પરંતુ તેમને ગુંડાગીરી અને રિક્રેશનનો પણ સામનો કરવો પડ્યો હતો.

ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ‘ડાન્સિંગ ક્વીન’ નામના પ્રખ્યાત નોરા ફતેહી માટે હંમેશાં સમય સરખો ન હતો. ખુદ નોરાએ તાજેતરના ભાવનાત્મક ઇન્ટરવ્યૂમાં આ વાતનો ખુલાસો કર્યો છે.

આ વીડિયો ઇન્ટરવ્યુમાં, નોરા ભાવનાશીલ હોઇ શકે છે. નોરાના જણાવ્યા અનુસાર, તેની કારકિર્દીના શરૂઆતના તબક્કામાં, તેણે માત્ર ભારે સંઘર્ષ કરવો પડ્યો ન હતો, પરંતુ તેમને ગુંડાગીરી અને રિક્રેશનનો પણ સામનો કરવો પડ્યો હતો.

આ ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન, નોરાએ જણાવ્યું હતું કે કેનેડાથી ભારત આવતા સમયે તેના મનમાં ઘણી ગેરસમજો હતી.

નોરાએ વિચાર્યું કે તે ભારતમાં આવતાની સાથે જ લિમોઝિન કાર તેને બટલર સાથે લેવા માટે આવશે, પછી તેને સ્યુટમાં લઈ જવામાં આવશે. નોરા એવી કલ્પના પણ કરી રહી હતી કે તે આ લિમોઝિન કારવાળી ફિલ્મોના itionડિશનમાં પણ જશે.

જો કે, નોરાના જણાવ્યા મુજબ, તે ભારત પહોંચતાં આ મૂંઝવણ તૂટી ગઈ હતી. નોરાને અહીં આવ્યા પછી માત્ર અસ્વીકારનો જ નહીં પરંતુ ગુંડાગીરીનો પણ સામનો કરવો પડ્યો હતો. નોરાના કહેવા મુજબ, તે ભારત આવતાંની સાથે જ તેનો અનુભવ એવો હતો કે કોઈએ તેને થપ્પડ મારી દીધી છે.

નોરાએ આ ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન ઓડિશનને લગતી કથા પણ શેર કરી હતી. નોરાના જણાવ્યા અનુસાર કાસ્ટિંગ ડિરેક્ટર તેમને itionડિશન માટે બોલાવતા હતા અને હિન્દીમાં સ્ક્રિપ્ટ વાંચતા હતા અને તેમની મજાક ઉડાવતા અને બધાની સામે તેનું અપમાન કરતા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે નોરા શરૂઆતના તબક્કામાં હિન્દીમાં નિષ્ણાંત નહોતી.

જો કે, આજે નોરા ઉદ્યોગમાં એક જાણીતું નામ છે. જો પ્રોફેશનલ ફ્રન્ટની વાત કરવામાં આવે તો નોરા ટૂંક સમયમાં અજય દેવગનની સાથે ફિલ્મ ‘ભુજ: ધ પ્રાઇડ Indiaફ ઇન્ડિયા’માં જોવા મળશે. સમાચારો અનુસાર, આ ફિલ્મમાં નોરાએ એક ડિટેક્ટીવની ભૂમિકા ભજવી છે.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *