40 વર્ષ ની દેખાતી શ્વેતા તિવારીએ સાડી માં દેખાડ્યો ખૂબસૂરત અંદાજ જોતા જ ચાહકો જોઇને રહી ગયા દંગ..

40 વર્ષ ની શ્વેતા તિવારીએ સાડી માં દેખાડ્યો ખૂબસૂરત અંદાજ, ચાહકો જોઇને રહી ગયા દંગ..

ફેમસ ટીવી એક્ટ્રેસ શ્વેતા તિવારી સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી લોકપ્રિય છે. તેની તસવીરો પણ વાયરલ થતી રહે છે. 40 વર્ષ વટાવી ચૂકેલી શ્વેતાની સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ તેના કરતા નાની અભિનેત્રીઓ સાથે સ્પર્ધા કરે છે. શ્વેતાની સાડી પહેરેલી તસવીરો જોરદાર વાયરલ થઈ રહી છે. તસવીરોમાં શ્વેતાનો ગ્લેમરસ લુક જોઇને તેની ઉંમરનો અંદાજ લગાવવો મુશ્કેલ છે.

હકીકતમાં, તાજેતરમાં જ, શ્વેતા તિવારીને દાદાસાહેબ ફાલ્કે આઇકોન એવોર્ડ ફિલ્મ્સ 2020 માં કરવામાં આવ્યો હતો. જેની સુંદર તસવીરો તેણે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. તસ્વીરોમાં શ્વેતા પિંક સિલ્ક સાડીમાં જોવા મળી રહી છે. શ્વેતાના આ પરંપરાગત અવતારના ફોટા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યા છે.

40 વર્ષીય શ્વેતાએ ખુલ્લા વાળ, મોટી ઈયરિંગ્સ, હેવી ગળાનો હાર અને તેના ગ્રિન સાડી સાથે લુકમાં સુંદર લાગે છે. કપાળ પર બિંદુ લગાવીને શ્વેતાએ તેની સુંદરતામાં ચાર ચાંદ લગાવી દીધા.

શ્વેતાએ સુંદર સાડી પહેરી હતી. શ્વેતાની આ તસવીરો વાયરલ થઈ રહી છે અને આ તસવીરોમાં લોકો સારી ટીપ્પણી પણ કરી રહ્યા છે. જુદા જુદા પોઝમાં શ્વેતા ફોટોમાં સુંદરતા આપી રહી છે. સિરીયલ કસોટી જિંદગીકી પ્રેરણાથી લોકપ્રિય બનેલી શ્વેતા તિવારી આ નવીનતમ તસવીરોમાં પોતાની ઉંમરને છુપાવી રહી છે.

શ્વેતાની તસવીરો જોઈને કોઈ એમ કહી શકે નહીં કે તે બે બાળકોની માતા પણ છે. શ્વેતાની આંખો જોઈને ચાહકો તેમના લુક પર ફિદા થઈ જાય છે. શ્વેતા તેની ફિટનેસની પણ સારી સંભાળ રાખે છે. શ્વેતાનો ત્રણ વર્ષનો પુત્ર રેયાંસ છે.

તેમની પુત્રી પલક 20 વર્ષની છે. શ્વેતા ની સુંદરતા જોતા લાગતી નથી કે તે 20 વર્ષની પુત્રીની માતા છે. શ્વેતા હજી પણ ટીવીની પ્રખ્યાત અને ખર્ચાળ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે.

શ્વેતા પણ તેની પર્સનલ લાઇફને લઇને ખૂબ મોટી હેડલાઇન્સમાં રહે છે. તાજેતરમાં જ શ્વેતાના એક પૂર્વ કર્મચારીએ તેના પર છેતરપિંડીનો આરોપ લગાવ્યો છે

અને પગાર નહીં આપવા બદલ તેને કાનૂની નોટિસ મોકલી છે. શ્વેતાની મુંબઈની એક એક્ટિંગ સ્કૂલ છે જેનું નામ શ્વેતા તિવારીઝ ક્રિએટિવ સ્કૂલ એક્ટિંગ છે. પૂર્વ કર્મચારી રાજેશ પાંડેએ શ્વેતા તિવારી પર છેતરપિંડીનો આરોપ લગાવ્યો છે.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો શ્વેતા તિવારીનો શો ‘મેરે પાપા કી દુલ્હન’ સીરીયલ ઓફ એર બનવા જઈ રહ્યા છે. વરૂણ અને શ્વેતા બંને રેપઅપ શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. શોના બંધ થવાથી અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારી દુ:ખી છે.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *