બૉલીવુડ ના આ સિતારાઓ સફળતા મેળવવા માટે કરી આકરી મહેનત જુઓ….

બોલિવૂડના આ 6 સિતારા પ્રેમ માટે કોઈ પણ હદ સુધી ગયા, એક તો સૌતન સાથે રહેવા લાગી

બોલિવૂડની સ્થિતિ સામાન્ય મહિલાઓથી ઘણી અલગ છે. જો તેઓ કોઈના પ્રેમમાં છે, તો તેઓ કોઈ પણ સંજોગોમાં તેમની સાથે લગ્ન કરે છે અને તેઓ સમાજને ધ્યાનમાં લીધા વિના લગ્ન કરે છે અને તેમની સાથે રહે છે. જો તેઓ તેમના પ્રેમને સમજી શકતા નથી તો તેઓ તેમનાથી કાયમ માટે અલગ થઈ જાય છે.

કેટલાક બોલીવુડ સ્ટાર્સ એવા છે કે જેમણે તેમના પાર્ટનરને ઘણું ચાહ્યું છે અને પ્રેમ માટે કોઈ પણ હદ સુધી ગયા છે, આ બોલિવૂડ સ્ટાર્સ, કેટલાકના સારા પરિણામ આવે છે અને કેટલાકને તેમનો પ્રેમ ભૂલી જવો પડે છે.

ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણા સ્ટાર્સ, જેમના અફેરની ચર્ચા ઘણા સમય સુધી થઈ અને આ પ્રેમમાં તેઓએ બધી હદ વટાવી દીધી, પરંતુ પછી જે બન્યું, તમારે તેમના વિશે જાણવું જ જોઇએ.

બોલિવૂડની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રી એશ્વર્યા રાયનો કિસ્સો સલમાન ખાન સાથે ખૂબ જ ગહન હતો. એશ્વર્યા તેના પરિવારની વિરુદ્ધ જઈને સલમાન સાથે લગ્ન કરવા માંગતી હતી અને આ કારણે તે બીજા ફ્લેટમાં એકલી રહેતી હતી. પરંતુ સલમાન ખાનના વધારે પોજેસિવ સ્વભાવને કારણે એશ્વર્યાએ તેને છોડી દીધો હતો અને

આજે સલમાન ખાન એકલો છે. સલમાને લગ્ન કર્યા નથી, પરંતુ એશ્વર્યા રાય અભિષેક બચ્ચન સાથે લગ્ન કરીને પોતાનું જીવન આગળ લઈ ગઈ છે અને હવે તેને એક પુત્રી છે.

જયા પ્રદાનો પણ 80 ના દાયકામાં પોતાનો અલગ જલવો હતો. ઘણા લોકો તેના પર મરતા હતા, પરંતુ તેનું હૃદય એવા લગ્ન જીવન પર પડી ગયું જેને અગાઉથી બે બાળકો હતા. ફિલ્મ નિર્માતા શ્રીકાંત નાહટા ને ખૂબ પ્રેમ કરતી હતી અને તેની સાથે લગ્ન પણ કરી લીધા શ્રીકાંતે તેની પહેલી પત્ની સાથે છૂટાછેડા લીધા ન હોવાથી, તે તેની સૌતેલ સાથે રહેવા લાગી.

બોલીવુડની મસ્ત ગર્લ અભિનેત્રી રવિના ટંડને અજય દેવગણની સુપરહિટ ફિલ્મ દિલવાલેમાં શાનદાર કામગીરી કરી હતી. આ બંનેની જોડીને દર્શકોએ ખૂબ પસંદ કરી હતી, ઉપરાંત અક્ષય કુમાર સાથે રવિનાની જોડી પણ ખૂબ લોકપ્રિય હતી. અક્ષયે તેની સાથે મંદિરમાં સગાઈ પણ કરી હતી

પરંતુ કોઈ કારણોસર લગ્ન થઈ શક્યા ન હતા અને રવિના થોડી ડિપ્રેશનમાં જતી રહી હતી અને ત્યારબાદ તેના જીવનમાં કોઈ બીજું આવી ગયું હતું અને તેણે તેની સાથે લગ્ન કરીને સ્થાયી થઈ ગઈ

બોલીવુડની લોકપ્રિય અભિનેત્રી તબ્બુએ તેના ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે, થોડા સમય પહેલા તે અજય દેવગનના પ્રેમમાં સંપૂર્ણ પાગલ થઈ ગઈ હતી પરંતુ તેમનો પ્રેમ જરા પણ સફળ થઈ શક્યો નહીં. આને કારણે, તેણીએ ક્યારેય લગ્ન કર્યા ન હતા અને 45 વર્ષની ઉંમરે, તે સંપૂર્ણપણે એકલી છે.

બોલિવૂડના શ્રેષ્ઠ અભિનેતા આમિર ખાનનું દિલ ફિલ્મ લગાનના સહ-નિર્દેશક કિરણ રાવ પર પડ્યું. તેણે કિરણ સાથે તેના પહેલા લગ્નને ધ્યાનમાં લીધા વિના તેના લગ્નની ઘોષણા કરી. તેમના પ્રથમ લગ્ન 1986 માં થયો હતો અને તે બે બાળકોનો પિતા પણ હતો. પરંતુ પ્રેમમાં મર્યાદા ઓળંગનાર આમિરે પોતાનું લગ્નજીવન તોડીને કિરણ સાથે લગ્ન કરી લીધા હતા.

બોલીવુડના હીમેન કહેવાતા ધર્મેન્દ્રના લગ્ન 19 વર્ષની ઉંમરે થયા હતા. તેના ચાર બાળકો પણ હતા પરંતુ વર્ષ 1972 સુધીમાં તેનું હૃદય હેમા માલિની પર પડ્યું અને 1980 સુધીમાં,

તેમણે ઇસ્લામ ધર્મ સ્વીકાર્યો અને તેની સાથે લગ્ન કરી લીધા. ઇસ્લામ ધર્મ એટલે કે તેની પ્રથમ પત્નીથી છૂટાછેડા લેવા માંગતો હતો અને ચાર સંતાનો હોવાને કારણે તે છૂટાછેડા આપ્યા નહીં.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *