વર્ષ 2020 માં કોરોના મહામારીમાં બૉલીવુડ ની આ અભિનેત્રીઓ થઈ પ્રેગનેટ, જાણો એક ક્લિક પર..

વર્ષ 2020 માં કોરોના મહામારીમાં બૉલીવુડ ની આ અભિનેત્રીઓ થઈ પ્રેગનેટ, જાણો એક ક્લિક પર..

જ્યાં કોરોના યુગ વર્ષ 2020 માં આખા વિશ્વ માટે ખતરનાક બન્યો છે. લોકોના મોતના સમાચાર દરેક જગ્યાએથી સાંભળવા મળી રહ્યા છે, સાથે જ મોટામાં મોટા લોકોના ધંધા પર તાળા પણ લાગી ગયા છે.

તેની અસર બોલિવૂડમાં પણ જોવા મળી હતી, પરંતુ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં કેટલાક સ્ટાર્સ એવા હતા જેમના માટે કોરોના સામે લડવાની હદ સુધી આ વર્ષ શુભ હતું. આ વર્ષે, ઘણી બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓએ તેમની માતા બનવાના સારા સમાચાર આપ્યા હતા. જેમાં અનુષ્કા શર્મા, નેહા કક્કરથી કરીના કપૂર તેમના ગર્ભાવસ્થાના સમયગાળાની મજા લઇ રહ્યા છે.

અનુષ્કા શર્મા

કોરોના વાયરસ વર્ષ 2020 માં દરેક માટે એક શ્રાપ બની ગયો હતો, તે જ વર્ષે 2017 માં ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન વિરાટ કોહલી સાથે લગ્ન કરનાર અનુષ્કા શર્મા 2020 માં ગર્ભવતી થઈ છે. અનુષ્કાએ આ વર્ષે તેના બેબી ડોલ ફોટો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી અને તેના ચાહકોને માતા બનવાના સમાચાર શેર કર્યા. જણાવી દઈએ કે આને કારણે અનુષ્કા ઘણી વખત ટ્રોલિંગનો શિકાર પણ બની હતી.

નેહા કક્કર

ઓક્ટોબર મહિનામાં રોહનપ્રીત સિંહ સાથે લગ્ન કરનાર નેહા કક્કરે તાજેતરમાં જ તેની ગર્ભાવસ્થાના સમાચારથી બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા છે. આ ખુશખબર તેણે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ દ્વારા ચાહકો સાથે શેર કરી છે. નેહાએ આ ફોટા પર એક સુંદર નાનું ચિત્ર પણ મૂક્યું જેમાં તેણે લખ્યું કે, “ખ્યાલ રાખ્યા કર”. જો કે, પાછળથી આ સમાચાર ખોટા બહાર આવ્યા.

કરીના કપૂર ખાન

વર્ષ 2016 માં પહેલી વાર ગર્ભવતી કરિના કપૂર ખાનને ચાર વર્ષનો પુત્ર તૈમૂર અલી ખાન છે. આ સાથે, 2020 માં ઓગસ્ટ મહિનામાં, કરીનાએ તેની ગર્ભાવસ્થા વિશે માહિતી આપી હતી. હાલમાં, કરીના તેના ગર્ભાવસ્થાના સમયગાળાની મજા માણી રહી છે. કરીના કપૂર ખાન સૈફ અલી ખાનની બીજી પત્ની છે.

અમૃતા રાવ

લગ્નના ચાર વર્ષ બાદ માતા અમૃતા રાવે નવરાત્રી મહિનામાં તેની ગર્ભાવસ્થાના સમાચાર આપ્યા હતા. જે પછી તેણે નવાનવર મહિનામાં એક પુત્રને જન્મ આપ્યો. જો કે, તેની ગર્ભાવસ્થાના સમાચાર છુપાવવા માટે, તેણે તેના પ્રશંસકોની માફી પણ માંગી હતી.

સપના ચૌધરી

ઓક્ટોબર મહિનામાં સપના ચૌધરી માતા બની હતી. તેણે પ્રેમાળ પુત્રને જન્મ આપ્યો. જે બાદ તાજેતરમાં જ તેણે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પુત્ર સાથેનો ફોટો શેર કર્યો છે. આ ફોટો તેના ચાહકોની નજરમાં આવતાની સાથે જ તેના પોસ્ટ પર તેના ફેન્સનો રિસ્પોન્સ પણ આપ્યો હતો. જે બાદ તેને ટ્રોલિંગનો પણ ભોગ બનવું પડ્યું હતું.

નતાશા સ્ટેનકોવિક

હાર્દિકા પંડ્યાની પત્ની નતાશા સ્ટેનકોવિક જુલાઈ 2020 ના મહિનામાં માતા બની હતી. તેઓએ એક પુત્રને જન્મ આપ્યો. નતાશાએ સોશિયલ મીડિયા દ્વારા આ માહિતી તેના ચાહકોને આપી હતી.

અનિતા હસનંદાની

નાના પડદાની અભિનેત્રી અનિતા હસનંદનીએ પણ કોરોના સમયગાળા દરમિયાન તેની ગર્ભાવસ્થા અંગેના સારા સમાચાર શેર કર્યા હતા. અનીતા હાલમાં તેના ગર્ભાવસ્થાના સમયગાળાની મજા લઇ રહી છે.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *