આ છે આપણા દેશની 5 મહિલા પૉલિટિશિયન, જે બોલીવુડ અભિનેત્રીઓને પણ સુંદરતામાં આપે છે ટક્કર..

આ છે આપણા દેશની 5 મહિલા પૉલિટિશિયન, જે બોલીવુડ અભિનેત્રીઓને પણ સુંદરતામાં આપે છે ટક્કર..

આપણા ભારતમાં એવી ઘણી સુંદર મહિલાઓ છે જેમણે તેમની આવડતને કારણે આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે એક ખાસ ઓળખ બનાવી છે અને તેમાંની ઘણી આપણી બોલિવૂડની અભિનેત્રીઓ છે જે પ્રખ્યાત અભિનેત્રી તેમજ મિસ વર્લ્ડ અને મિસ યુનિવર્સ છે અને આ ખિતાબ પણ જીતી લીધો છે

અને આજે આ લેખ દ્વારા અમે તમને એવી કેટલીક મહિલાઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમણે તેમની સુંદરતાનો ખિતાબ જ નથી મેળવ્યો, પરંતુ તેઓને રાજકારણમાં પણ પૂરતું નામ મળ્યું છે અને તેઓ એક સારા રાજ નેતા છે. તો ચાલો જાણીએ કોન છે આ સુંદર મહિલાઓ..

નુસરત જહાં

નુસરત જહાં આપણા હિન્દી સિનેમાની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રી છે અને તેણે બંગાળી ફિલ્મોમાં ઘણું નામ કમાવ્યું છે, અને તે અભિનેત્રીની સાથે સાથે રાજકારણી પણ છે. તેનો જન્મ 8 જાન્યુઆરી 1990 ના રોજ થયો હતો અને તેનું જન્મસ્થળ કોલકાતા છે. તેણે ભવાનીપુર એજ્યુકેશન સોસાયટી કોલેજમાંથી અભ્યાસ કર્યો છે.

પછી જ્યારે તેનો અભ્યાસ પૂર્ણ થયો ત્યારે તેમને નેતા બનવાનો વિચાર આવ્યો અને તેમણે કોંગ્રેસના ઉમેદવાર તરીકે લડ્યા અને તેમણે આ ચૂંટણી બસીરહાટથી લડ્યા. અમારા ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં, તેણે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત વર્ષ 2011 માં ફિલ્મ શોત્રુથી કરી હતી અને ત્યારબાદ તેણે તેની આગામી ફિલ્મ ખોકા 420 બનાવી હતી અને આ પછી તેણે 2019 માં નિખિલ જૈન સાથે લગ્ન કર્યા અને પછી તે અભિનયની દુનિયાથી દૂર થઈ ગયા.

દિવ્ય સ્પંદના

તે દક્ષિણ ભારતની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે અને તે આપણા હિન્દી સિનેમામાં રમ્યા તરીકે જાણીતી છે અને તે જોવા માં પણ ખૂબ જ સુંદર છે. તેમને ઘણી ભાષાઓનું જ્ઞાન છે અને તેણે તમિળ અને કન્નડ ફિલ્મો ઉપરાંત ઘણી ભાષાઓમાં ફિલ્મો કરી છે. તેની અભિનય પણ આશ્ચર્યજનક છે જેને લોકોને પણ પસંદ કરી છે.

તેમનો જન્મ 29 નવેમ્બર 1982 ના રોજ થયો હતો અને તે બેંગ્લોરની રહેવાસી છે. તેણે તેની પહેલી ફિલ્મ ‘મુસાંજાઇમાતુ’ બનાવી હતી, જે એક કન્નડ ફિલ્મ હતી જે 2008 માં રજૂ થઈ હતી. પછી 2013 માં, તેમણે ભારતીય રાષ્ટ્રીય કોંગ્રેસના સભ્ય તરીકે લડ્યા અને જીત્યા અને આમ તેઓ રાજકારણમાં ઉતર્યા અને એક સારા નેતા તરીકે ઉભરી આવ્યા.

અલકા લાંબા

અલકા લાંબા તેની સુંદરતા અને સારા રાજકારણી માટે જાણીતી છે, અને જ્યારે તેણે રાજકારણીની ચૂંટણી લડી ત્યારે તેણીની ઉંમર માત્ર 19 વર્ષની હતી અને તેણે આટલી નાની ઉંમરે પોતાને એક સારા નેતા હોવાનું બતાવ્યું હતું.

તે ખૂબ જ ઝડપી હતી અને ખૂબ જ ઉમરમાં તે એનએસયુઆઈમાં જોડાઈ હતી અને લગભગ 20 વર્ષ કોંગ્રેસમાં કામ કર્યા પછી, તે 2015 માં આમ આદમી પાર્ટીમાં જોડાઈ હતી અને ત્યારબાદ તે દિલ્હી એસેમ્બલીની સભ્ય બની હતી.

અંગૂરલતા ડેકો

આપણા ભારતની શ્રેષ્ઠ મોડેલ હોવા સાથે, તે એક સારી અભિનેત્રી પણ છે અને આ ઉપરાંત તે આપણી ભારતીય જનતા પાર્ટીની સુંદર નેતા પણ છે. તે જોવા માં પણ ખૂબ જ સુંદર છે અને તેઓએ ઘણી બંગાળી ફિલ્મો પણ કરી છે અને તે ફિલ્મ ડાયરેક્ટર પણ છે. તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2016 થી તે આસામના બાથતોબાથી આપણા ભારતીય જનતા પાર્ટીના ધારાસભ્ય પણ બની ગયા છે.

ડિમ્પલ યાદવ

આજે, ડિમ્પલ યાદવ, એક ખૂબ જ સરળ અને ખૂબ જ સુંદર વ્યક્તિ છે, જેમણે રાજકારણના ક્ષેત્રમાં પોતાનું નામ કમાવ્યું છે, તેમને કોઈ પરિચયમાં રસ નથી અને સમાજવાદી પાર્ટીના સભ્ય છે અને તે આપણા પૂર્વ મુખ્યમંત્રી અખિલેશ યાદવની પત્ની છે. મુલાયમસિંહ યાદવના ઘરની પુત્રવધૂ છે. આજે, તેના દેશભરમાં લાખો ચાહકો છે અને સુંદરતાના કિસ્સામાં તે કોઈ પણ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *