આ ‘ભાભી જી ઘર પર હૈં’ ની વિભુતી નારાયણની અસલી પત્ની છે

ભાભી જી ઘર પર હૈ’ આજે ટીવી પર એક સૌથી લોકપ્રિય શો બની ગયો છે. આ શો દ્વારા આ ટીવી શોના કલાકારોએ લોકોના દિલમાં એક વિશેષ સ્થાન બનાવ્યું છે. ‘ભાભી જી ઘર પર હૈ’ ટીવીનો સૌથી પ્રખ્યાત કોમેડી શો બની ગયો છે.

આ શોની સૌથી ખાસ વાત એ છે કે આ શોના કલાકારો, જેમણે તેમના રોલમાં આ રીતે ફિટ બેસાડ્યા છે કે હવે અમે તેમને એક જ નામ અને રંગથી જાણીએ છીએ. આજે આપણે ‘ભાભી જી ઘર પર ઘર’ ના વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રા વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ, જેની નિપ્પનતા દરેકને ખૂબ પસંદ આવે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે શોમાં વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રાની ભૂમિકા નિભાવનારા આસિફ શેખ વાસ્તવિક જીવનમાં એકદમ અલગ છે. આજે અમે તમને વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રાની પત્ની સાથે મળવા જઈ રહ્યા છીએ, જે તેની રીલ નથી, પણ વાસ્તવિક રીતે તેની પત્ની છે.

આ વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રા ઉર્ફે આસિફ શેખનો પરિવાર છે

ભાભી જી ઘર પર હૈ’ ટીવી પર સૌથી વધુ જોવાયેલો શો છે. આ શોમાં વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રા આસિફ શેખની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યા છે. દરેક વ્યક્તિ તેની જોરદાર અને અભદ્ર અભિનયનો ચાહક છે.

પરંતુ, તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે તમારા બધાના પ્રિય વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રા ઉર્ફે આસિફ શેખની એક 24 વર્ષીય પુત્રી અને 21 વર્ષનો પુત્ર પણ છે. હા, આ શોમાં આસિફ શેખને જોઈને કોઈ એમ કહી શકે નહીં કે તે આટલો બધો વૃદ્ધ થઈ 

પરંતુ, વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રા ઉર્ફે આસિફ શેખ આશરે 50 વર્ષ જુના છે. તમને જણાવી દઈએ કે ભાભી જી ઘરે છે, શોમાં અનિતા ભાભી અને વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રાનું પાત્ર દરેકને પસંદ છે.

આ શોમાં સૌમ્યા ટંડન વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રાની પત્નીની ભૂમિકામાં છે. લોકોને બંનેની જોડી ગમે છે. શોમાં વિભૂતિ તેની પત્નીને છોડીને પાડોશીની પત્ની અંગુરી ભાભી ઉપર લાઇન મારતો નજરે પડે છે.

વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રાની પત્ની ખૂબ જ સુંદર લાગે છે

આસિફ શેખની રીઅલ લાઈફ વાઇફની અનિતા ભાભી ઉર્ફે અન્નુ બેબી ખૂબ જ સુંદર અને ગ્લેમરસ છે. જો કે, તેની રીઅલ-લાઇફ પત્ની પણ સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ ઓછી નથી. વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રા ઉર્ફે આસિફ શેખની પત્નીનું નામ જેબા શેખ છે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આસિફ અને જેબાના લગ્નને 25 વર્ષ થયા છે. બંનેને એક પુત્ર અને એક પુત્રી છે. વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રાની પત્ની જેબા ગૃહિણી છે. તે જ સમયે, તેમના બંને બાળકો અભિનયમાં કારકિર્દી બનાવવા માંગતા નથી, તેના બદલે તેઓ અન્ય કેટલાક કામ કરવા માગે છે

જ્યારે વિભૂતિ નારાયણ મિશ્રાની પત્ની ઘરનાં તમામ કામો સંભાળે છે, જ્યારે તેમની પુત્રી મરિયમ તેની પોતાની ટેલેન્ટ મેનેજમેન્ટ કંપની ચલાવે છે. આસિફ શેખનો પુત્ર દિશામાં કામ કરી રહ્યો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આસિફનો પુત્ર મજીદ મજીદીની ફિલ્મમાં સહાયક નિર્દેશક તરીકે કામ કરી ચૂક્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે આસિફ શેખ 1986 થી અભિનય કરી રહ્યા છે. તેણે યસ બોસ, યે ચંદા લો હૈ અને ચિડિયા ઘર જેવી ઘણી સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે

આ ‘ભાભી જી ઘર પર હૈં’ ની વિભુતી નારાયણની અસલી પત્ની છે

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *