મૃત્યુ પછી પણ વૃદ્ધ દંપતી ન છોડ્યું એકબીજાનો સાથ, બંને એક સાથે મૃત્યુ પામ્યા

આ જેવો પ્રેમ છે: મૃત્યુ પછી પણ વૃદ્ધ દંપતી ન છોડ્યું, બંને એક સાથે ઉભરી આવ્યા

મુરેના: એવું કહેવામાં આવે છે કે સાચો પ્રેમ આપણને અનન્ય તાકાત આપે છે જે આપણને આપણા જીવનસાથીના જીવનમાં બંધાયેલ રાખે છે. ઘણીવાર ફિલ્મોમાં તમે હીરો હિરોઇન સાથે રહેતા અને મરણોત્તમ વ્રત જોયા હશે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય આ વાસ્તવિકતામાં બનતું જોયું છે? જો નહીં,

તો આ વાર્તા તમને આશ્ચર્યચકિત કરશે. ખરેખર, આજે અમે તમને આવી જ સાચી ઘટના વિશે જણાવી રહ્યા છીએ, જે તમારી આંખોને ભીની કરશે. દરેક વ્યક્તિ આ દંપતીને સલામ કહી રહ્યો છે જેણે પતિ-પત્નીના પ્રેમનું વાસ્તવિક ઉદાહરણ સાબિત કર્યું છે. આવો, અમને જણાવો કે આખી વસ્તુ શું છે.

આ વૃદ્ધ દંપતીનો અર્થ એક સાથે વધ્યો

મુરેના જિલ્લામાં એક વિલક્ષણ કેસ જોવા મળ્યો છે. અહીં રહેતા એક વૃદ્ધ દંપતીએ સાથે મળીને અંતિમ શ્વાસ લીધા. તે જ ઘરના આંગણામાં જેણે ઘરની લક્ષ્મી તરીકે બનાવેલી પત્નીને જોઇને બધાં આંસુઓ ભરી રહ્યા છે, તે બે જણા જાગી ગયા.

આ આખો મામલો મુરેનાના ચમારગવા ગામનો છે. અહીં 85 વર્ષિય ભાગચંદ જાટવ હવે આ દુનિયામાં નથી, જ્યારે તેમની પત્નીએ પણ તેમના પછીની દુનિયાને અલવિદા કહી દીધી છે.

પત્નીએ ઘર છોડી દેતાં પતિએ હોસ્પિટલમાં જીવ ગુમાવ્યો હતો

માંદગીને કારણે ભાગચંદને તેમના પુત્રો દ્વારા હોસ્પિટલમાં સારવાર માટે દાખલ કરાયા હતા. પરંતુ સારવાર દરમિયાન ભાગચંદે હોસ્પિટલમાં જીવ ગુમાવ્યો હતો. તેમના મૃત્યુના માત્ર બે કલાક પછી, તેમની પત્ની છોટી બાઇનું પણ ગામના મકાનમાં નિધન થયું હતું.

પિતા પિતાનો મૃતદેહ ઘરે લાવ્યો ત્યારે માતા મૃત હાલતમાં મળી આવી હતી અને પુત્રોના પગથી જમીન સરકી ગઈ હતી. છેવટે, બંનેનું અંતિમ સંસ્કાર સંપૂર્ણ હિન્દુ રિવાજો સાથે કરવામાં આવ્યા છે.

આખું ગામ દુ: ખમાં ડૂબી ગયું છે

સમાચાર અનુસાર, બંને વડીલોનો બીયર એક સાથે wasભો થયો હતો. આટલું જ નહીં બંનેના અંતિમ સંસ્કારને એક સાથે સળગાવી દેવામાં આવ્યા હતા. પુત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, બંને માતા-પિતાને એકબીજા પ્રત્યે અપાર પ્રેમ હતો. તે દરેક જગ્યાએ એક સાથે જતો. આવી સ્થિતિમાં બંનેએ સાથે મળીને છેલ્લી યાત્રા પૂર્ણ કરી.

બંનેની આ અંતિમ યાત્રામાં આખું ગામ ભેજવાળી આંખો સાથે પહોંચી ગયું હતું. આ બંનેના જીવનને છોડી દેવાની વાત ગામમાં ફેલાઈ ગઈ છે. દરેક વ્યક્તિ તેના શરીરને શ્રદ્ધાંજલિ આપીને શ્રદ્ધાંજલિ આપી રહ્યું છે.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *