બાલિકા વધુની નાની આનંદી હવે થઇ ગઇ છે આટલી સુંદર, જુઓ શેર કરી બિકિનીમાં તસ્વીરો…

તમને બધાને આગામી ટીવી સીરિયલ બાલિકા વધુ યાદ હશે, જેમાં અવિકા ગૌરે આનંદીનું અભિનય ભજવ્યું હતું. જોકે તે સમયે અવિકા ગૌર ખૂબ જ નાની હતી, પરંતુ સિરિયલમાં તેની નિર્દોષતાએ બધાનું દિલ જીતી લીધું છે.

પરંતુ હવે બાળકી નાની આનંદી ખૂબ મોટી અને સુંદર ગઈ છે. તેણી ઘણી હોટ અને શાનદાર તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. જો કે, તાજેતરમાં જ અવિકા ગૌરે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર બિકીનીમાં તેની કેટલીક તસવીરો શેર કરી હતી, જેમાં તેની સ્ટાઇલ એકદમ આકર્ષક લાગી રહી હતી. એટલા માટે જ અવિકા ગૌરના ચાહકો પણ તેમની આ સ્ટાઇલ જોઇને દિવાના થઈ ગયા.

આ તસવીરો શેર કરતી વખતે, અવિકાએ કેપ્શન લખ્યું નથી, પરંતુ ફક્ત સૂર્યમુખીના ફૂલનું ઇમોજી બનાવ્યું છે. તાજેતરમાં જ અવિકાએ પોતાનું વજન પણ ઓછું કરી દીધું છે અને સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તે તેના ચાહકો સમક્ષ આનો ખુલાસો કર્યો હતો.

અવિકાએ તેના પ્રશંસકોને આ વિશે જણાવ્યું હતું કે તેને લાગે છે કે તે યોગ્ય હાલતમાં નથી અને તેથી જ અવિકાએ ખૂબ મહેનત કરી. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે અવિકાએ તેર કિલો જેટલું વજન ઘટાડ્યું છે. આટલું જ નહીં, અવિકાએ થોડા સમય પહેલા તેની લવ લાઈફ વિશે પણ ઘણાં ખુલાસા કર્યા હતાં.

સોશિયલ મીડિયા દ્વારા પ્રેમની રજૂઆત:

તેણે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો હતો. હવે જેમને ખબર નથી, અમે તેમને કહેવા માંગીએ છીએ કે અવિકા આ દિવસોમાં રોડીઝથી પ્રખ્યાત બનેલા મિલિંદ ચાંદવાણીને ડેટ કરી રહી છે.

મહત્ત્વની વાત એ છે કે, અવિકાએ સોશિયલ મીડિયા પર મિલિંદ સાથે કેટલીક તસવીરો પણ શેર કરી હતી અને આ બંનેની કેમિસ્ટ્રી એકદમ સુંદર લાગી રહી હતી. જો કે, તસવીરો શેર કરતી વખતે, અવિકાએ એક લાંબી પોસ્ટ લખી અને તેના હૃદય વિશે વાત કરી. એક તસ્વીરમાં પણ તે મિલિંદનો હાથ પકડીને દરિયાની લહેરો પર ચાલતી હતી અને બીજી તસ્વીરમાં તે મિલિંદની બાહોમાં હતી.

આ તસ્વીરો દ્વારા અવિકાએ જણાવ્યું હતું કે તેની પ્રાર્થનાઓ કબૂલાત કરવામાં આવી છે અને તેને તેના જીવનનો પ્રેમ મળ્યો છે. આ પછી અવિકાએ લખ્યું કે તે મારો છે અને હું કાયમ તેની છું. આની સાથે અવિકાએ લખ્યું કે હું મારા હૃદયની તળિયેથી કહું છું કે હું તમને ખૂબ પ્રેમ કરું છું અને મને પરિપૂર્ણ કરવા બદલ આભાર.

લગભગ બાર વર્ષની ઉંમરે, અવિકાએ બાળકીની ભૂમિકામાં કામ કર્યું હતું અને ત્યારથી લોકો તેને આનંદીના નામથી ઓળખતા આવ્યા છે. આ શો પછી તે સસુરાલ સિમર કા માં જોવા મળી હતી અને તે તે વકતો માત્ર સોળ વર્ષની હતી. આવી સ્થિતિમાં, જો આપણે હાલના સમયની વાત કરીએ, તો બાળકી નાની આનંદી હવે મોટી થઈ ગઈ છે.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *