જ્યારે રાજકુમાર સલમાન ખાનની એક વાત સાંભળીને ચોંકી ગયો, ત્યારે તેણે કહ્યું – તારા પપ્પા પાસે જા અને પૂછ કે હું કોણ છું?

હકીકતમાં, 31 વર્ષ પહેલાં, 1989 માં, હવે સલમાન ખાનની પહેલી સુપરહિટ ફિલ્મ મૈને પ્યાર કિયાની સફળતા પાર્ટી યોજાઇ હતી, તેથી ફિલ્મના ડિરેક્ટર સૂરજ બરજાત્યાએ પણ રાજકુમારને બોલાવ્યા હતા.

ભૂતકાળનો અભિનેતા રાજકુમાર (રાજકુમાર) તેના વલણ માટે પ્રખ્યાત હતો. તે તેની કઠોર શૈલી માટે જાણીતો હતો અને સામેવાળાને કંઈ કહેવાનું ચૂકતો નહીં. પ્રખ્યાત રાજકુમારની ઘણી વાર્તાઓ તેની હાજરી માટે ખૂબ જાણીતી છે. આવો જ એક કિસ્સો સલમાન ખાન અને રાજકુમાર સાથે જોડાયેલો છે.

હકીકતમાં, 31 વર્ષ પહેલાં, 1989 માં, હવે સલમાન ખાનની પહેલી સુપરહિટ ફિલ્મ મૈને પ્યાર કિયાની સફળતા પાર્ટી યોજાઇ હતી, તેથી ફિલ્મના ડિરેક્ટર સૂરજ બરજાત્યાએ પણ રાજકુમારને બોલાવ્યા હતા. રાજ કુમારે ખુદ બરજાત્યાને કહ્યું હતું કે તે ફિલ્મની સ્ટારકાસ્ટને મળવા માંગે છે.

આવી સ્થિતિમાં બરજાત્યા સલમાન ખાનને તેનો પરિચય આપવા લઈ ગયો, સલમાન પહેલાં ક્યારેય રાજકુમારને મળ્યો ન હતો. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે તે અચાનક રાજકુમારનો સામનો કરવો પડ્યો, ત્યારે તેણે પૂછ્યું કે તમે કોણ છો?

સલમાનના મોથી આ સાંભળીને રાજકુમારનો પારો roseંચકાયો અને તેણે સલમાનને ઉત્તમ જવાબ આપ્યો અને કહ્યું, “દીકરા, તારા પિતા પાસેથી આવીને પૂછ, આપણે કોણ છીએ?” આ પછી, સલમાને તેનો કાન પકડ્યો અને તે જ્યારે પણ રાજકુમારને ફરી એકવાર કોઈ પણ જગ્યાએ ટક્કર મારે ત્યારે તે તેને મળવા મળતો. રાજકુમારનું 1996 માં 69 વર્ષની વયે અવસાન થયું. તેમણે 70 થી વધુ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *