જ્યારે આદિત્ય નારાયણે નોરા ફતેહી સામે મૂક્યો લગ્ન નો પ્રસ્તાવ, ત્યારે નોરા આદિત્યની કરી દીધી બોલતી બંધ….

એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ડાન્સર રાઘવ જુઆલ રિયાલિટી શોના સ્ટેજ પર પહોંચેલી નોરાને પૂછે છે અને કહે છે – જો કોઈ તમને રિયાલિટી શોમાં લગ્ન માટે પ્રપોઝ કરે તો તમે શું કરશો?

28 વર્ષીય નોરા ફતેહીને કોઈ પરિચયમાં રસ નથી. ટૂંકા સમયમાં, તેણે પોતાની નૃત્ય કુશળતાથી ઉદ્યોગમાં બોલવાનું બંધ કરી દીધું છે. નોરાએ તેની ફિલ્મી કરિયરમાં સાકી-સાકી, દિલબર-દિલબર, કામરીયા, હાય ઉનાળા અને બીજા ઘણાં લોકો દ્વારા એક હિટ ડાન્સિંગ નંબર મેળવીને તેની લોકપ્રિયતા વધારી છે.

આ ગીતોના પ્રમોશન માટે તે ઘણા રિયાલિટી શોમાં પણ ગઈ છે. દરમિયાન આનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ડાન્સર રાઘવ જુઆલ રિયાલિટી શોના સ્ટેજ પર પહોંચેલી નોરાને પૂછે છે અને કહે છે – જો કોઈ તમને રિયાલિટી શોમાં લગ્ન માટે પ્રપોઝ કરે તો તમે શું કરશો? નોરા નિર્દોષતાથી જવાબ આપે છે અને કહે છે કે હું લગ્ન કરીશ. આ સાંભળીને ત્યાં હાજર આદિત્ય નારાયણે નોરાને તરત જ લગ્નમાં ઉતારી દીધા.

આ સાંભળીને નોરા આદિત્યને એવો જવાબ આપે છે કે તેણીની બોલતી બંધ થઈ ગઈ છે. નોરાએ આદિત્યને કહ્યું- જો તમારે બનાવવા હોય તો તમારી કારકિર્દીને નબળી બનાવો, જો તમારે તે બનાવવું હોય તો ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનો આદર કરો. રાઘવ ચપટીમાં બોલી અને જો તમારે તે બનાવવો હોય તો તેને છાલ કા eatીને ખાઓ. આ સાંભળીને આદિત્યનો ચહેરો અટકી ગયો અને બીજા બધા મોટેથી હસી પડ્યા.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *